Announcement

Collapse
No announcement yet.

(DvD Rom,Rw) เปิดแผ่น DVD ไม่เจอข้อมูล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (DvD Rom,Rw) เปิดแผ่น DVD ไม่เจอข้อมูล

คือ ผมจะ write เกมลง แผ่น DVD

ตอนแรกผมก็ทดลอง write ไฟลล์ test.txt ลงไป
    ครั้งที่2 ก็write ทับแผ่นเก่า write เกมge ลงไป พอเสร็จ เปิดก็ เจอไฟลล์ตามปกติ
    ให้เพื่อนคนแรกลง ก็ ลงได้ ไม่เห็น test.txt เจอแต่ไฟลล์เกม ge
    แต่พอให้คนที่สองลงกับ มองไม่เห็นไฟลล์ เกม ge เห็นแต่ test.txt

มันเป็นเพราะอะไรหลอครับ

เครื่องอ่านsessionของแผ่นไม่หมดหรือป่าว

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
      เครื่องอ่านsessionของแผ่นไม่หมดหรือป่าว
      ไม่รู้อ่าครับ

พอจะมีวิแก้ไหมครับ

Comment

Working...
      X