Announcement

Collapse
No announcement yet.

gf8600 gt spark a650 mod quardo คือตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gf8600 gt spark a650 mod quardo คือตัวไหนครับ

ผมมีค่อยรู้เรื่อง HW เท่าไหร่
    พอดีเข้าไปหาข้อมูล เวป JIB , Advice หาตัวนี้ไม่เจอ เจอแต่ใกล้ๆเคียง
    หรือว่าผมดูไม่เป็น ช่วยบอกหน่อยครับ ชื่อรุ่นที่ขายตามร้าน ชื่อรุ่นอะไรครับ
    ขอบคุณมาก

แยกกันซิ ครับ
    หรือผมเขียนให้ งงหว่า อิอิ

gf8600 gt spark a650 ก็รุ่นการ์ดจอ
    mod quardo คือการ แปลง ไดร์เวอร์ให้การ์ดสามารถ ทำงาน ด้าน 3D ได้ คล้ายกับ การ์ด QUARDO

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      แยกกันซิ ครับ
      หรือผมเขียนให้ งงหว่า อิอิ

gf8600 gt spark a650 ก็รุ่นการ์ดจอ
      mod quardo คือการ แปลง ไดร์เวอร์ให้การ์ดสามารถ ทำงาน ด้าน 3D ได้ คล้ายกับ การ์ด QUARDO
      อิอิ เขินจัง ปล่อย ไก่ ซะงั้น เหอๆ
      พอดีไม่ค่อยรู้เรื่อง HW เหอๆ ไม่ได้ตามนาน ไม่รู้เรื่องเลย ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
      X