Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อแล้วครับ 8800GT+Thermalright

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อแล้วครับ 8800GT+Thermalright

ตัวการ์ดเป็นของ MSI ครับ สอยที่ร้านเจไดเมื่อวาน ค่าขันหมากก็ 9350฿
    ส่วนตัวระบายความร้อนก็ของ Thermalright ครับตามรูป
    ยังไม่มีผลทกสอบนะครับ พอดีว่ากลับบ้านดึก ไม่ได้เทสมากมาย แค่ลองเทสกับcrysis เท่านั้นเอง

พัดลมอาจจะดูกิ๊กก๊อกแต่ตัวนี้เงียบแล้วก็แรงดี ใช้ได้เลยครับ

EDIT

ความร้อนไม่มีให้เห็นเลยครับ เล่น CRYSIS FULLOAD 52c เท่านั้นเอง!!! IDLE 37-40c
    เคสเปลือย ห้องพัดลม ตอนนี้อัพรูปให้ดูไม่ได้เลย เนตมือถือเน่าอัพไม่ขึ้น - -
    Attached Files
    Last edited by Mrshadow; 26 Dec 2007, 22:47:32.

สุดๆ

Comment

รอชมความเย็นนนนนน

Comment

pcb เขียว อ้ากกกกกกกกกกกกกกก ดีใจด้วย

Comment

๐ รอชมด้วยคน

Comment

รอชมของแรงครับ

Comment

รอชม MSI เห็นว่ามีปัญหาบ่อย

Comment

รอชมความแรงครับ

Comment

กล่องแบบนี้ มีฝาปิดdvi pcbสีเขียว ฟันธงไปเลย referenceจาก nvidia มั่นใจได้แน่นอน

ตอนออกใหม่ผมหาตัวนี้แหละครับ หาแทบบ้า หาไม่ได้ซะงั้น ไปเจอแต่pcbสีแดง รอไปรอมาได้ winfast8800gts g92 มาแทน เซ็งเป็ด !!!

Comment

^^

Comment

อย่างแจ่ม เก็บตังซื้อบ้างดีกว่า^^"

Comment

รูปที่3 ที่ถ่ายพร้อมกล่อง ตัวที่วางกองๆอยู่บนพลาสติกสีขาวไม่ทราบว่ารุ่นอะไรเหรอครับ อิอิ

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
                          กล่องแบบนี้ มีฝาปิดdvi pcbสีเขียว ฟันธงไปเลย referenceจาก nvidia มั่นใจได้แน่นอน

ตอนออกใหม่ผมหาตัวนี้แหละครับ หาแทบบ้า หาไม่ได้ซะงั้น ไปเจอแต่pcbสีแดง รอไปรอมาได้ winfast8800gts g92 มาแทน เซ็งเป็ด !!!

ได้ของแรงกว่าเดิมไม่น่าเซ็งนะ

Comment

ผมว่าไอแดงๆ น่าจะเป้น รุ่น H5-N1 นะครับ 55555+

Comment

สวยมากครับ ทั้งแรงทั้งเย็นด้วยครับ
                              Originally posted by l_suwit View Post
                              รูปที่3 ที่ถ่ายพร้อมกล่อง ตัวที่วางกองๆอยู่บนพลาสติกสีขาวไม่ทราบว่ารุ่นอะไรเหรอครับ อิอิ
                              ผมว่าน่าจะเป็นรุ่นไก่ย่างถูกทอดนะครับ

Comment

Working...
                              X