Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเปรียบเทียบครับ microlab X3 กับ Altec MX5021 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคาล่ะครับท่าน X3 อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่หรอครับ

Comment

x3 ราคา 2000 ต้นๆ - กลางๆ ครับ

ใช้อยู่เหมือนกัน เบสนี่โอเคเลย แต่กลาง-แหลม อยู่ในระดับพอใช้ ก็ถือว่าคุ้มกับค่าตัวมันล่ะครับ

Comment

2300 บาทครับ

Comment

เพิ่มเติม คับผม X3 2.1 ราคาอยู่ประมาณ 2300-2900 ส่วนX3 5.1 ราคาประมาณ 4600-4900
          แล้วแต่ร้านคับผม แนะนำร้าน พันทิพ ชั้น3 ชื่อร้าน P&Y คับผม เจ้าของร้านนิสัยดีคับผม ^^

Comment

รบกวนนิดครับ ถ้า เทียบ x3 กะ atp3 นี่ แนวๆเีดียวกันใช่ไม๊ครับ แล้วเสียงตัวไหนโอเคกว่ากันในความคิดของตัวท่านครับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ ทั้งสองรุ่นนี้ไม่เคยฟังเลยครับ

Comment

Originally posted by romeoh View Post
                รบกวนนิดครับ ถ้า เทียบ x3 กะ atp3 นี่ แนวๆเีดียวกันใช่ไม๊ครับ แล้วเสียงตัวไหนโอเคกว่ากันในความคิดของตัวท่านครับ
                อย่าเอา atp3 มาเทียบเชียว
                มันมวยคนละรุ่น(***งกันมากด้วยครับ)
                x3 นำไปไกลครับ

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                  อย่าเอา atp3 มาเทียบเชียว
                  มันมวยคนละรุ่น(***งกันมากด้วยครับ)
                  x3 นำไปไกลครับ
                  เทพบอกงี้ ก็ต้องX3ไปเลยครับ แล้วจะรู้ว่าเงิน2พันกว่าบาททำได้ขนาดนี้เลยเหรอ

Comment

ถ้ามีที่ตั้ง ผมว่าเอา 5.1 ไปเลย *0* ท่าน เบสเค้าดีจริงๆๆ

Comment

x3 ครับไม่งั้นผมไม่สอยของคุณตุ้ยมาหรอกครับ....และถ้าปรีแอมป์รถยนต์มาขับสักตัวนะครับรับลองกระจกมีแตก

Comment

Originally posted by Hard_ID View Post
                        x3 ครับไม่งั้นผมไม่สอยของคุณตุ้ยมาหรอกครับ....และถ้าปรีแอมป์รถยนต์มาขับสักตัวนะครับรับลองกระจกมีแตก

ว่าแต่ด้านหลัง Sub ร้อนได้จัยเลย - -* ท่านมีวิธีดับร้อนยังไงเหรอ แนะนำหน่อย

Comment

x3 2.1 ตัวนี้เคยอยากได้ แต่ชวด(คุณพจน์โพสขายเลยต่อคิว)เสียดายเสียงดี คุ้มราคา แนะนำให้ใช้
                          ราคานี้นะครับ 1 ในคุณภาพ+ราคา โมแล้วแจ่มเอาแค่สาย ใส้ในให้เทพตอบ

Comment

X3 2.1 กะ X3 5.1 ใส้ในเหมือนกันไหมครับ คันไม้คันมืออยากโมจังเลยครับ

Comment

เปลี่ยนสายภายใน น่าจะดูดีขึ้นแต่ผมยังไม่กล้าแกะเลย เพราะแกะแล้วหมดประกัน

Comment

อยากโมครับ แต่ทำไม่เป็น เหอๆ

Comment

Working...
                                X