Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านไหนรับโอซี แอทลอน 650 Slot A บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนSHUT DOWN แล้วเครื่องไม่ยอมดับเอง

บอร์ดเริ่มจะกลับบ้านแล้วครับ CHIP VIA ถ้ามันจะเริ่มกลับบ้านมันจะแสดงอาการ การจัดการ IRQ ไม่เป็นเวลาปิดระบบครับ

Comment

ขอบพระคุณทุกท่านครับที่ให้ความเห็น

งั้นใช้งานมันอย่างที่มันป็นรึกัน ถึง วิ่งช้าหน่อยแต่ก็ลื่นๆดีครับ

สุขสันต์ปีใหหม่ครับ ถ้าว่างๆจะพามันทัวร์ไปหา"ท่านวิกร" จัดนิสัยให้ใหม่ครับ

ส่งความสุขให้ทุกท่านครับท่าน..kirk X1950Pro guru spellreal Kunio ~BluesKY~

Originally posted by eXzato View Post
      มันแก่แล้วผมว่าอย่าให้มันฝืนเลยครับ ให้มันพักให้ลูกให้หลานดูดีกว่า อิอิ
      ส่วนท่าน"eXzato" ไม่ขอบคุณนะครับเพราะมาหาว่าผมแก่แล้ว ..อุอุ

Comment

งั้นเอา Duron 600 ผมไปลากอีกตัวดิ แค่ winamp ยังอืด อิอิ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
          งั้นเอา Duron 600 ผมไปลากอีกตัวดิ แค่ winamp ยังอืด อิอิ
          งั้นก็สู้ K6II 450 ผมไม่ได้ซิ ครับ อิอิ winamp ชิวๆเลย

Comment

ผมเคยใช้ duron 650 MHz ลากไปที่ 866 MHz ชิืลล์ๆ ไม่เพิ่มไฟ
            อุณหภูมิ 52 C ณ idle เพราะ Sink ของ Coolermaster
            เล่นได้ยาวนานไม่มีค้าง

ตอนนี้ down clock ไปที่ state เดิมแล้วครับ
            เพราะต้องเอาเครื่องไปใช้ที่สำนักงาน

Comment

Originally posted by kirk View Post
              ตอนSHUT DOWN แล้วเครื่องไม่ยอมดับเอง

บอร์ดเริ่มจะกลับบ้านแล้วครับ CHIP VIA ถ้ามันจะเริ่มกลับบ้านมันจะแสดงอาการ การจัดการ IRQ ไม่เป็นเวลาปิดระบบครับ

ขอบคุณครับ แต่อาการปรกติแล้วครับ
              ไปแก้ที่ เพาเวอร์ออปชั่น ทีเดียวเลย
              เพื่อนสมาชิกแนะนำมา อีกทีครับ

Comment

Originally posted by danint View Post
                ขอบพระคุณทุกท่านครับที่ให้ความเห็น

งั้นใช้งานมันอย่างที่มันป็นรึกัน ถึง วิ่งช้าหน่อยแต่ก็ลื่นๆดีครับ

สุขสันต์ปีใหหม่ครับ ถ้าว่างๆจะพามันทัวร์ไปหา"ท่านวิกร" จัดนิสัยให้ใหม่ครับ

ส่งความสุขให้ทุกท่านครับท่าน..kirk X1950Pro guru spellreal Kunio ~BluesKY~

ส่วนท่าน"eXzato" ไม่ขอบคุณนะครับเพราะมาหาว่าผมแก่แล้ว ..อุอุ
                เง้อ งั้นผมใช้ cele 900 บิทอยู่ก็....

Comment

Originally posted by danint View Post
                  ขอบคุณครับ แต่อาการปรกติแล้วครับ
                  ไปแก้ที่ เพาเวอร์ออปชั่น ทีเดียวเลย
                  เพื่อนสมาชิกแนะนำมา อีกทีครับ

อิอิ

ดีใจด้วยครับ

Comment

ลองหา Gold Finger มาเสียบปรับตัวคูณดูสิครับ

เมืองไทยคงมีคนสั่งมาเล่นไม่กี่ตัว

เพิ่งมานึกออกมาว่าใช้ตัวนี้เสียบได้นี่หว่า อิอิ

http://www.ocinside.de/html/results/...card_pics.html

Comment

Working...
                    X