Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการแอบเล่นเน็ตในที่ทำงานจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการแอบเล่นเน็ตในที่ทำงานจ้า

คือว่าผมอยากถามการแก้การบล็อคเน็ตในที่ทำงานคับ มีใครแนะนำได้บางเอาแบบเล่นแล้วเจ้านายไม่รู้ว่าเล่นอยู่คับ ผมเคยใช้โปรแกรมซอนไอพีเล่นได้คับ แต่ตอนนี้ไม่รู้เจ้านายเอาโปรแกรมไรมาบอร์คคับเล่นไม่ได้เลย อืม..ที่ทำงานผมเค้าจะบอร์คตอนแปดโมงเช้าเล่นได้ตอนเที่ยงบอร์คอีกทีตอนบ่ายโมงแล้วเล่นได้อีกทีตอนห้าโมง ใครรู้เรื่องพวกนี้ช่วยไขปัญหาทีจ้า ขอบคุณผู้ที่ให้คำแนะนำทุกท่านคับ
    Last edited by ta_too22; 27 Dec 2007, 22:25:45.

บริษัทอะไรเนี่ย ผมจะไม่ไปทำงานที่บริษัทนั้นนะ. . .

Comment

ฝันร้ายชัดๆ

Comment

ช่วยแนะนำโปรแกรมหน่อยจิ

Comment

บอร์ค นี่หมายถึงบล็อคใช่ปะครับ ถ้าใช่ ลองใช้โปรแกรมhide ip platinumดู

Comment

ตอนนี้ก็ใช้อยู่คับแต่มันเล่นไม่ได้คับ เพราะอะไรไม่รู้คับ ขอคำแนะนำด้วยคับ

Comment

ยากครับ..........ขอบอกเลยว่าอยาก ถ้าเป็นบริษัทผมใครแอบเลยคุณโดนบล็อคไอพีแน่นอนครับ

Comment

เลี้ยงเบียร์คนดูแลระบบซักลัง

Comment

ซื้อ แอร์การ์ด แบบ Usb + ซื้อชั่วโมงอินเตอร์เนท
                  รับรองได้เล่นที่ทำงานแน่ แต่ต้องลงทุนหน่อย

Comment

Working...
                  X