Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ Counter-Strike v1.6 - 21 เล่นยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ Counter-Strike v1.6 - 21 เล่นยังไงครับ

คือว่าผมเพิ่งจะหัดเล่นCounter-Strike v1.6 - 21
    ครับ ต้องตั้งค่าตรงไหนครับที่จะเล่นคนเดียว(ออฟไล)
    ผมตั้งไม่เป็นครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

Originally posted by choat View Post
    คือว่าผมเพิ่งจะหัดเล่นCounter-Strike v1.6 - 21
    ครับ ต้องตั้งค่าตรงไหนครับที่จะเล่นคนเดียว(ออฟไล)
    ผมตั้งไม่เป็นครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

กำลังรอคำแนะนำอยู่ครับ
      ช่วยแนะนำมือใหม่หน่อยครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

ไม่มีใครเล่นเลยหรอ
        รอต่อไป

Comment

สงสัยไม่มีใครเล่น
          ขอโทษครับที่เขามาถาม
          ขอบคุณครับที่เข้ามาอ่านครับ

Comment

ยังดูอยุ่มั้ย?
            การเล่นคนเดียว ตัว 1.6
            พอเลือกปรับเงินตอนเริ่ม เวลาในด่าน และอื่นๆแล้ว เลือกแมพ กดเข้าไปเลย
            พอเข้ามา ภาคนี้ รู้สึกไม่มีบอทนะ
            ให้กด Shift +ปุ่มเปลี่ยนภาษา ~ แล้วพิมพ์ว่า bot_add แลวกด enter ถ้าถูกต้อง จะขึ้นว่า Bot add CT ไรประมาณนี้ ลองดูจำนวนให้ถูกต้อง ถ้าเยอะจัด บอทอาจจะเกิดซ้อนเราจนเราตาย หรือเกิดซ้อนกันเอง

ในโหมดเล่นคนเดียว ผมชอบภาค Zero สุดแล้ว

Comment

ขอบคุณท่านมากๆเลยครับที่เข้ามาแนะนำให้
              ขอบคุณครับ

Comment

กด ตัว H เพือ เปิดเมนู เมนูจะออกมาจากด้านช้ายมือ เเล้ว เลือกอันแรก อันสอง อันแรก จำภาษาอังกฤษไม่ได้ครับ
                ถ้าไม่ถูกลองหาตัวคำว่า quickbot ไม่รู้พิมถูกป่าว
                เเล้วเมนูนั้นยังใช้ได้หลายอย่าง ไม่ฉะเพราะบอทนะ ฆ่าบอทยังได้ เรายังใช้ไม่หมดเลย อิอิ

Comment

Working...
                X