Announcement

Collapse
No announcement yet.

แม่จะไปจีนครับ ของที่นั้นถูกกว่าไทยหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แม่จะไปจีนครับ ของที่นั้นถูกกว่าไทยหรือเปล่า

ถูกมากกว่าไทยแค่ใหนครับ อยากรู้ แล้วจะไปซื้อที่ใหนดี =_=!

เดี่ยวผมจะลองถามแม่ว่าไปเมืองใหนบ้าง กะว่าจะให้ซื้อ Macbook มาให้ใช้

จะไปเมืองไหนอ่ะครับ - - จะได้บอกร้านถูก

ราคานี่ไม่รู้ว่าถูกกว่ามากมั้ยนะ แต่ถูกว่าแน่ๆๆๆครับ ถ้าข้ามไปฮ่องกงได้นี่ก็ไปเลยครับ โคตรถูกเลย (ถูกกว่าเกือบหมื่น) ที่จีนก็น่าจะแพงกว่าหน่อยนึงครับ
    Last edited by tassapon; 27 Dec 2007, 10:04:11.

Comment

ซื้อร้านดีๆนะที่จีนหนะคับ
      อย่าไปซื้อที่ถูกจนน่ากัวนะ จะได้แต่ร่างไร้วิญญาณกลับมา

Comment

ไป เสินเจ้น (ขออถียที่เขียนผิด) อะครับ อยู่ 5 วัน 5-10 มค ปีหน้า

Comment

Originally posted by Scubawin
          ไป เสินเจ้น (ขออถียที่เขียนผิด) อะครับ อยู่ 5 วัน 5-10 มค ปีหน้า
          ไปที่นี่ดูดีๆก่อนซื้อนะครับ
          เหมือนที่คุณ tassapon บอกครับ ถ้าเป็นไปได้ข้ามไปซื้อที่ฮ่องกงชัวร์สุดครับ

Comment

คิดดีๆ คิดนานๆ นะครับ

Comment

ฝากซื้อซิงค์แรม อิอิ

Comment

เสินเจิ้น ระวังของสอดใส้นะครับ ให้นี้นั่งรถไฟข้ามไปฮ่องกงดีกว่าครับ แค่ ชั่วโมงกว่า ๆ เอง

Comment

ครับ จะข้ามไป HK ให้ก่อนกลับวันนึง จะได้ MacBook มาใช้แล้วครับ >[]<

Comment

Working...
                  X