Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธี lightscribe หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธี lightscribe หน่อยครับ

ช่วยสอนวิธี lightscribe หน่อยครับ ทำไมเป็นอ่ะครับ ขอบคุนครับ

ท่านต้องไป ซื้อ แผ่น lightscribe มาก่อนเป็นอันดับแรงครับ

แล้วก็ใส่ แผ่น โดยการ เลือกหน้า ดูที่ คู่มือที่แถมมากะ เครื่อง DVD ที่คุณซื้อมาว่าใส่หน้าไหน ถึงจะเขียนแผ่นถูกหน้า
    โปรแกรม ก็มี ใน nero นะคัรบ ก็ ตามต้องการ แล้วก็สั่ง ไรท์ จบ

Comment

เคยได้ยินมานะครับ รอผู้รู้อื่นมายื่นยันอีกทีครับ คือ
      เขียนข้อมูล หน้านึง
      เขียนรูปที่ต้องการ หน้านึง ส่วนจะใข้โปรแกรมพิเศษอะไร ไม่แน่ใจครับ
      สรุป คือ ต้องการเขียนรูป ต้องพลิกหน้าลงเหมือนกับการเขียนดาต้าครับ

Comment

Working...
      X