Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ intel และ amd ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ intel และ amd ครับ

ระหว่าง E4500 กับ x2 4200 จะแรงเท่ากันมั้ยครับเหนราคามันต่างกันหลายตังอยู่ จะต่างกันตรงที่อะไรบ้างครับ

เอาอะไรวัดล่ะว่าแรงหรือไม่ ถ้าวัดที่ GH ก็แรงเท่ากัน แต่ถ้าวัดที่ประสิทธิภาพ ก็ E4500 ดีกว่า ถ้าวัดราคา ก็ X2 4200 ถูกกว่า แล้ว ชอบแบบไหนก็เลือกแบนั้นเลย C2d เย็นกว่า AMD ร้อนกว่า C2d แต่ก็ไม่มาก แต่ร้อนกว่าเท่านั้น

Comment

ซื้อมาจะเอาไปทำงานอะไรครับ จะได้แนะนำถูก

Comment

เล่นเกมเปนหลักครับไม่ลาก

Comment

ผมว่า X2 4200 ก็น่าจะพอนะถ้าไม่ลาก

Comment

ปัจจัยต่างๆมันอยู่ที่หลายส่วนประกอบ ทุกชิ้นนั้นล่ะ ว่ารวมกันเเล้วลงตัวป่าว

Comment

E4500 แรงกว่าทุกการทดสอบ ครับ
              ความแรงตามราคา
              Last edited by TWK.; 27 Dec 2007, 21:30:11.

Comment

4200+ ลากซะนิสสส ก็ดีครับ ให้แรมวิ่งเต็มสักหน่อย อร่อยกำลังเหมาะ

Comment

ต้องลากจนกว่าจะตันครับ หึหึ

Comment

E4500 แรงกว่า และก็มาพร้อมกับราคาที่แรงกว่าด้วยเช่นกัน

Comment

Working...
                    X