Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้รัยดีครับ BE กะ 4000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้รัยดีครับ BE กะ 4000+

มานต่างกันมากไหมครับ

ขอบคุนคับ

จริงๆมันก็ตัวเดียวกันครับผม
    BE 2350 ก็คือ Brisbane ที่คัดมาให้วิ่งที่ไฟต่ำๆ TPD มันเลยน้อยครับผม

Comment

เเล้ว ไอ่ TPD คือรัยอ่ะครับ
      ม่ายรู้จักง่า

Comment

x2 4000+ คับ ถูกกว่าตั้งเยอะ

Comment

ตอนนี้ผมใช้ be-2350 อยู่อ่ะครับ มันก็ไม่มีไรมากกว่า 4000+ หรอก ก็แค่ กินไฟน้อยกว่า+คล๊อกไกลกว่า+เย็นกว่า ก็แค่นี้เองครับ

Comment

แล้วแต่ชอบครับ มันคือๆกัน

Comment

BE-2350 เย็นสบาย ปลอดภัยใช้งาน นาน

Comment

มาดูดความรุ้ครับ

Comment

ดูราคาแล้วถ้าซื้อตอนนี้คงจะเป็น x2 4000+ เนื่องด้วยราคาที่ถูกกว่า
                  ---------------------------------
                  แต่ถ้ามองๆยังไม่ซื้อราคาตัว BE น่าจะลงมาเรื่อยๆและคงจะแทนที่ไปเลยครับ

Comment

Working...
                  X