Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI P35 Neo2-FR มีขายแล้วยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI P35 Neo2-FR มีขายแล้วยังครับ

แล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

น่าจะหลังปีใหม่จะมีขายนะครับ

Comment

ตอนนี้กำลังบินมาครับ ประมาณวันที่ 3-4 ได้เจอกันที่ร้านที่พันทิพย์แน่ครับ

ส่วนร้านที่จะขายนั้นเป็นร้านที่ทุกท่านรู้จักดีแน่นอนครับ

Comment

อิอิ วันนี้ไปมา เหนอยู่ อิอิ แต่เป็นเครื่องตัวโชว์ อยากได้ๆ เหมือนกัน รอสอยๆ

Comment

มีขายร้านไหนบ้างคับ

Comment

Originally posted by St.run View Post
            มีขายร้านไหนบ้างคับ
            ร้านที่ได้ตกลงแล้วนะครับ มีร้าน

M&D ชั้น 4
            TK ชั้น 1
            Conputer&more ชั้น 4

ของจะเข้าแน่ๆประมาณวัน 3-4 มกราคมครับ

ตอนนี้ของอยู่ที่สุวรรณภูมิครับ

Comment

แหล่ม เลย TK ได้ เวลา ประกอบเครื่องแล้ว หึหึ

Comment

ส่วนร้านอื่นๆกำลังดูๆอยู่นะครับว่าร้านไหนจะ OK มั่ง

Comment

ขอ เว็บที่มีขายด้วยครับ

Comment

ตัวนี้สวยจริง สาวก AMD ยังอยากได้ 555

Comment

มีขายแล้วครับ ที่ร้าน M&D

ร้าน TK และ Compute&More เดียวพรุ่งนี้ทางผมจะไปเร่งให้ส่งของไปให้ร้านครับ

ขอโทษทั้งร้าน และ ท่านสมาชิกด้วยนะครับ ที่เกิดปัญหาการส่งของล่าช้า
                      Last edited by MSI-U; 6 Jan 2008, 20:16:44.

Comment

หิหิ ตัวสุดท้ายที่ร้าน M&D ของวันนี้ อยู่ที่ผมนี่ 555+

comment เลย ว่า บอร์ด สวยงามครับ ลอง ทำ BSEL MOD ในบอด ก็ง่ายดาย สลับจัมเปอร์เอา ก็เรียบร้อย OC 2140 @ 3.20 นิ่มๆ เลย ครับ ซื้อเลยๆ ผมเชียร์เต็มที่ คุ้มกว่าซื้อยี่ห้ออื่นแน่นอนอ่ะ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                          หิหิ ตัวสุดท้ายที่ร้าน M&D ของวันนี้ อยู่ที่ผมนี่ 555+

comment เลย ว่า บอร์ด สวยงามครับ ลอง ทำ BSEL MOD ในบอด ก็ง่ายดาย สลับจัมเปอร์เอา ก็เรียบร้อย OC 2140 @ 3.20 นิ่มๆ เลย ครับ ซื้อเลยๆ ผมเชียร์เต็มที่ คุ้มกว่าซื้อยี่ห้ออื่นแน่นอนอ่ะ

ขอบคุณครับ

ขอความแรงจงสถิตอยู่กับท่านครับ

Comment

ที่ TK ของเข้ายังคับ

Comment

Originally posted by St.run View Post
                              ที่ TK ของเข้ายังคับ
                              มาแล้วครับ 4S ไปส่งของมาเมื่อเย็น

Comment

Working...
                              X