Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูกันว่า X2 4200+ Brisbane Rev.G2 จะได้สักแค่ไหนครับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Explosively View Post
    แรงมั่กๆ

Originally posted by Vanilaice View Post
    แรงดีครับ แบบนี้สิแรงจริงๆไม่แหกตาเหมือนบางกระทู้
    เย้ยยยย

Comment

เฮ้อ 5000+ ผมสู้ไม่ได้เลยจริงๆ
      Attached Files

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
        เฮ้อ 5000+ ผมสู้ไม่ได้เลยจริงๆ
        บอร์ดท่านไม่น่าธรรมดานะนี่ บัสซะ 441 อย่างโหด HTTกระจุย แรมก็อย่างเทพ

ท่านใช้บอร์ดอะไรครับ ตัวนี้เป็น BE ช่ายป่าวครับ

ผมว่ามันน่าจะไปต่อได้อีกนะครับ REV.G2 เหมือนกันเลย หรือเอามาลองแลกกันอัดดูก็ได้นะ หุหุ จะได้รู้กันว่าตันที่ตรงไหน

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
          บอร์ดท่านไม่น่าธรรมดานะนี่ บัสซะ 441 อย่างโหด HTTกระจุย แรมก็อย่างเทพ

ท่านใช้บอร์ดอะไรครับ ตัวนี้เป็น BE ช่ายป่าวครับ

ผมว่ามันน่าจะไปต่อได้อีกนะครับ REV.G2 เหมือนกันเลย หรือเอามาลองแลกกันอัดดูก็ได้นะ หุหุ จะได้รู้กันว่าตันที่ตรงไหน
          ผมก็ลากขำๆไปงั้นหละครับ บอดก็ DFI ครับ CPU ใช่ครับ BE แรมก็Kingstonบ้านๆอ่าครับ ที่โพสไว้นี่กำลังเผาอะครับไม่รู้จะนิ่งไหม

Comment

ผมก็ลากขำๆไปงั้นหละครับ บอดก็ DFI ครับ CPU ใช่ครับ BE แรมก็Kingstonบ้านๆอ่าครับ ที่โพสไว้นี่กำลังเผาอะครับไม่รู้จะนิ่งไหม
            แรมบ้านๆมี JEDEC EPPด้วย อย่างหรูเลยครับ

ผมว่าถ้าท่านจะเอาขึ้นอีกนะครับ เพิ่มตัวคูณมาสัก10ครับ ลด HTT เหลือสัก*3 ที่เหลือก็เซ็ตแรมให้นิ่งครับ น่าจะไปได้อีกสัก200Mhzนะ

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
              แรมบ้านๆมี JEDEC EPPด้วย อย่างหรูเลยครับ

ผมว่าถ้าท่านจะเอาขึ้นอีกนะครับ เพิ่มตัวคูณมาสัก10ครับ ลด HTT เหลือสัก*3 ที่เหลือก็เซ็ตแรมให้นิ่งครับ น่าจะไปได้อีกสัก200Mhzนะ
              ขอบคุณที่ชี้แนะครับ แต่ผมโรคจิตครับ เน้นHTT และเน้น ไฟน้อยๆครับ สงสารบอร์ด

Comment

ooooooooooooooo

Comment

ที่ 3.0 ซิงค์เดิมพัดลมเดิม จะไหวมั๊ยครับ

Comment

Originally posted by heatie View Post
                    ที่ 3.0 ซิงค์เดิมพัดลมเดิม จะไหวมั๊ยครับ
                    ไหวคับ..สบายมาก !!

Comment

Originally posted by nattt View Post
                      ไหวคับ..สบายมาก !!
                      แบบนี้เดี๋ยวไปรับมาร่วม system ซักตัวดีกว่า^^

Comment

แรงกันไป

Comment

Originally posted by heatie View Post
                          แบบนี้เดี๋ยวไปรับมาร่วม system ซักตัวดีกว่า^^
                          มาบอกด้วยนะว่าไปไกลป่าว

Comment

อื้อหือแรงจริงๆ แก็บทดแรมเท่าไหร่อ่ะ ลากไปได้ 3.4

พี่ยังไม่ได้เล่นของพี่เลย ไม่ค่อยได้กลับบ้าน อิอิ.

Comment

ทดที่ 667 ครับ ที่3.4ใช้งานไม่ได้นะครับ เอาตัวเลขอย่างเดียว

ที่ใช้งานได้คือ 3.2-3.3G ครับ

Comment

แรงมากมายเลยครับ

Comment

Working...
                                X