Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้อะไรเช็ดจอ Lcd ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คราบๆวงๆนั่นเดาได้เลยว่าคราบน้ำลายจากการไอหรือจาม

Comment

ผมเช็ดให้น้องเมียครับ เอ่อ จอของน้องเมียนะครับ

Comment

ผมให้เลขาผู้หญิงที่มานอนในบ้านเช็ดให้ ให้เมียเช็ดเดี๋ยวโดนด่า

Comment

ผมใช้น้ำยาเฉาพของมันเลย แถมมากับผ้า ไม่ถึงร้อยครับ แต่ถ้าดี ๆ ก็เอาผ้าชามัวชุบน้ำหมาด ๆ ก็ได้แล้วครับ

-------------------------------------------------------------
          http://u4dvds.siamvip.com ขายเกมค์คอมPC อื่น ๆ ราคาถูก เข้าชมก่อนได้ครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
            ผมเหนือกว่า เพราะผมใช้น้องเมีย...
            เห็นน้องเมียเป็นผู้ชายหน่อยไม่ได้เลยนะครับ

ปล.แต่ผมสงสัยเฉยๆครับ คราบน้ำมาจากไหน ไม่ทราบว่ารู้แหล่งกำเหนิดของรอยน้ำนั้นหรือเปล่าครับ

ใช้คอมที่ทำงานไม่เคยมีรอยคราบน้ำเลอะเลย ที่บ้านนี่เช็ดทุกวัน

Comment

ออกทะเลแล้ว 5555

Comment

^^
                ^
                ^
                นั่นสิ

ออกทะเลแล้่วว 55

เข้าฝั่งหน่อยละกัน
                ผมใช้
                Stay Clean ครับ
                คลีนได้ทุกอย่างจริงๆ

Comment

ผมใช่ไม้ขนไก่ปัน แล้วใช้ต่อ

Comment

กระทู้หลายปีมาแล้ว * - -

Comment

ฟองน้ำสีขาว เนื้อแน่นๆ ขายตามร้านญี่ปุ่น 59 บาท
                      หรือฟองน้ำแผ่นๆ ของ 3M แบบเนื้อแน่นๆ ดีๆ

ชุบน้ำด้านนึงบิดให้หมาดๆ ใช้ด้านชุดน้ำเช็ด แล้วเอาด้านแห้งตามซับน้ำทันที
                      สะอาดปิ๊งๆ

ถ้ามันแน่นมากๆ หรือคราบมัน เช็ดไม่ออกเอาน้ำยาล้างจานนิดหน่อย ผสมน้ำ
                      แล้วใช้ฟองน้ำจุ่มเช็ดก็ได้

Comment

เข้ามาดู

Comment

กระทู้ปี 2007 อืม

Comment

2007 --*

ไหนๆก็เข้ามาละ ตอบหน่อยละกัน ^^

ผมใช้กล่องสีเขียวๆอะครับ นํ้ายาเช็ดหน้าจอบอกที่ร้านขายอุปกรณ์คอมเค้ารู้ครับ เป็นสเปเเล้วให้เราฉีดสเปจากนั้นก็เอาผ้าเช็ดๆเเล้วมันจะเเห้งไปเอง ใสปิ๊งเลยครับ

Comment

ผมใช้มือเช็ด อิอิ

Comment

Originally posted by Counterspell View Post
                                จอ Lcd ผมมันมีคราบคล้ายๆรอยน้ำแห้งๆ ด่างๆ เป็นวงเล็กๆน่ะครับ ปิดจอจะเห็นคราบชัด ใช้ผ้าไมโครไฟเบอร์ก็เช็ดไม่ออก มีน้ำยาอะไรดีๆ ที่สามารถเช็ดจอได้บ้างครับ สามารถใช้น้ำยาที่เช็ดดับทีวีได้รึเปล่าครับ
                                เอ่อไม่ทราบว่า "คราบน้ำอะไรมันแห้งติดหรอคับ"

ล้อเล่นนะครับ อิอิ

ปกติก้อใช้ผ้าเช็ดแว่น กับ น้ำเปล่า อ่ะคับ บิดหมาดๆแล้ว เอาผ้าแห้งเช็ดอีกทีนึง อิอิ

Comment

Working...
                                X