Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีป่าวครับให้ 3850 ของผมบน XP มันคะเเนนเทสเยอะกว่านี้หรือต้องทำใจใช่วิสต้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีป่าวครับให้ 3850 ของผมบน XP มันคะเเนนเทสเยอะกว่านี้หรือต้องทำใจใช่วิสต้า

ตู้ปลา
    XP 3850 735/1050 > 16,000
    ลง CC 7.12 เกมมีปัญหาภาพพื้นหาย
    VISTA 3850 735/1050 > 29,000
    ลง CC ไม่มีปัญหาใด เเต่มีกับซาวไม่มีไดเวอร์
    Last edited by Jaiyen; 10 Feb 2010, 01:55:47.

เปลี่ยนแผ่นวินโดวส์หลายๆ ตัวเทสครับ

Comment

สำหรับผมคะแนนเท่าไหร่ผมไม่ค่อยสนใจ แต่สนใจที่ว่า ซื้อมา แล้วผมใช้คุ้มกับเงินที่เสียไปหรือไม่ เล่นเกมแล้วไม่กระตุก ผมก้อพอใจละ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
        สำหรับผมคะแนนเท่าไหร่ผมไม่ค่อยสนใจ แต่สนใจที่ว่า ซื้อมา แล้วผมใช้คุ้มกับเงินที่เสียไปหรือไม่ เล่นเกมแล้วไม่กระตุก ผมก้อพอใจละ
        เริ่มทำใจคิดเเบบท่านเเล้ว ที่เล่นมามันก็ไม่กระตุกนะ เเต่ตรง Current Clock GPU ทำไมมันรันเเค่ 300 ใน xp ส่วน vista รัน 700

Comment

คะแนนไม่ตกขนาดนั้นนะครับ ผมว่า windows XP น่าจะมีปัญหา เพราะตามปกติแล้ว XP คะแนนสูงกว่า vistaครับ

และผม XP 7.12 ก็ไม่มีปัญหาอะไรเช่นกันครับ

Comment

เดียวจะลอง พวก Xp sp 1 เเล้วอับ เป็น sp 2 ดู

Comment

หายสนิด เจอ XP SP1อับSP2 เข้าไปเเรงๆๆๆๆๆ

Comment

98 เลยคับ หุหุ

Comment

เอาคะแนนไปสอบเทียบเหรอครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                    ตามนั้นครับ......

Comment

อย่าดูที่คะแนน gfx ต้องดู คะแนนรวม gfx + cpu ข้างล่าง

Comment

Working...
                      X