Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อเเบบ dvi เเล้วภาพไม่ขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อเเบบ dvi เเล้วภาพไม่ขึ้น

เห็นเขาบอกว่าต่อเเบบ dvi กับ จอ lcd จะได้ภาพที่สวยกว่า เเบบเดิม
    ผมใช้
    LG L194WT 19" Wide

ลองต่อเเบบ dvi เเล้วภาพไม่ขึ้น ผมใช้กับการ์ดจอ spark x1550xt ddr3
    ผมทำถุกวิธียังอะครับ อยากรู้

เลือกsource รึยังครับ ลองดูที่ จอดูครับว่ามานไปdigitalรึยัง

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
      เลือกsource รึยังครับ ลองดูที่ จอดูครับว่ามานไปdigitalรึยัง
      เลือกยังไงหรอครับ พอเสียบสาบ dvi ทั้ง lcd กับ การ์ดจอเเล้ว เปิดคอมมันก้ไม่มีภาพอะไรขึ้นครับ

หรือพอเสียบเเล้วเปิดคอมเเล้วต้องกดปุ่มนั้นก่อน

Comment

มันขึ้นว่า digital power saving mode

Comment

คลิ๊กขวาหน้าเดสท็อป เข้าพร็อบเพอตี้ ไปที่เซตติ้ง เลือก เอาท์พุทของจอเลยคับ เอาที่ดิจิตอลอ่ะ ถึงจาเป็น ดีวีไอ

Comment

ใจเย็นๆ
            รอผู้รู้มาตอบละกัน

Comment

Originally posted by 200sx View Post
              คลิ๊กขวาหน้าเดสท็อป เข้าพร็อบเพอตี้ ไปที่เซตติ้ง เลือก เอาท์พุทของจอเลยคับ เอาที่ดิจิตอลอ่ะ ถึงจาเป็น ดีวีไอ
              มันไม่เข้าหน้าจอเดสท็อปอะครับ เปิดคอมเเล้วหน้าจอมืดไฟติด คอมบูทเข้าวินดโด ปกติครับ

Comment

เสียบติดเเล้วครับ โง่เองดันเสียบขั้วdvi กับตัวการ์ดไม่สุด เพราะมันเบียดกับเหล็กเเผงหลังเคส กำ ๆ ตอนนี้ติดเเล้วครับ

Comment

ว่าแล้วเชียว.... ตายน้ำตื่น

Comment

555

Comment

เอิ๊กๆ ^^"

Comment

Originally posted by heroin View Post
                        เสียบติดเเล้วครับ โง่เองดันเสียบขั้วdvi กับตัวการ์ดไม่สุด เพราะมันเบียดกับเหล็กเเผงหลังเคส กำ ๆ ตอนนี้ติดเเล้วครับ
                        - -

Comment

Working...
                        X