Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาเพื่อนเล่น Fortress 2 ช่วงปีใหม่ครับ แหะๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาเพื่อนเล่น Fortress 2 ช่วงปีใหม่ครับ แหะๆ

คือว่าปีใหม่ปีนี้ผมไม่ได้ไปไหนเลย เพราะต้องเฝ้าบ้านคนเดียว >.< แต่ก็ยังดีที่มีแฟนมาเยี่ยมทุกวัน(เหมือนนักโทษเลย -*-) เลยไม่รู้จะทำอะไรดีจึงชวนเพื่อนๆ ที่ไม่ได้ไปไหนเหมือนกับผมเล่น Fortress 2 ด้วยกันคร๊าบ(จะมีไหมเนี่ย)

โหลดเว็ปไหนอะ
    ปล.เคยเซียน

Comment

อยากเล่นๆๆๆ เมื่อก่อนชอบมาก

Comment

เออ... ผมซื้อแผ่นแท้มาน่ะครับ -*- ไม่รู้ในเว็บนี้จะมีหรือเปล่าอ่ะ เพราะส่วนใหญ่ชอบกุ๊กกู๋กัน(แต่ผมก็ชอบนะ อิอิ)

Comment

ผมมีปัญหาครับ คือตอนแรกก็ลงได้ไม่มีปัญหา แต่พอ format ลงวินโดว์ใหม่ ดันลงไม่สำเร็จอ่ะครับ

คือพอมันลง stream เสร็จ แล้วตอนมัน update มันอัพไม่ได้อ่ะครับ อาการคือ อัพไป 30% แล้วก็กลับมา 0% ใหม่ แล้วก็หายไปเลย ใครพอมีวิธีแก้รึเปล่าครับ

ปล.แผ่น orange box แท้ครับ

Comment

กำลังหาอยู่คับ อยากเล่นเหมือนกัน

Comment

ผมเล่นเรื่อยๆนะ แต่ปีใหม่ไม่อยู่บ้านอะ^_^

Comment

เล่นด้วยๆๆ
                อ่ะโทรมาคุยกันดีกว่า pm มาละกันนะ
                อยากหาคนเล่นเหมือนกัน มือใหม่ๆ

Comment

Working...
                X