Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ S41 รุ่นไหนคุ้มสุดคะ เห็นมีตั้งหลายรุ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ S41 รุ่นไหนคุ้มสุดคะ เห็นมีตั้งหลายรุ่น

ซื้อ S41 รุ่นไหนคุ้มสุดคะ เห็นมีตั้งหลายรุ่น เพราะอะไร

พอดีอยู่ ตจว. จะไปซื้อที่พันทิพย์ค่ะ ขอร้านและราคาด้วยนะคะ

เห็นว่ามีปัญหาที่ DVD drive เราซื้อแล้วเอาไปขอเปลี่ยนที่ศูนย์เลยได้ไหม ไม่อยากไป กทม. บ่อย

จะขึ้นไปซื้อตอนปีใหม่อยู่เหมือนกันครับ
    ( เท่าที่ศึกษาหาข้อมูลมานะครับ )

รุ่น s41-322 น่าจะคุ้มสุดแล้ว ถ้างบน้อยหน่อยก็ s41-324

ราคา 322 น่าจะอยู่ประมาณ 37900-38900 นะครับ
    ราคา 324 น่าจะอยู่ประมาณ 35900

ส่วนเรื่องเคลม ก้อต้องคอยหลังปีใหม่
    ศูนย์ปิด 29-1 ครับ

Comment

หมายถึงว่า ซื้อมาปุ๊บไปเปลี่ยนเลยได้ไหม เห็นว่า DVD drive มีปัญหากันบ่อย เพราะไม่อยากมา กทม บ่อย ไกล

Comment

กำลังจะซื้ออยู่พอดีครับ 322 นะครับ ทำไมถูกจังเลยครับ ร้านที่ผมจะซื้อเค้าให้ 39500 ครับ แพงไปมั้ยครับ ผมอยู่ที่หาดใหญอ่ะครับ แล้วเรื่อง DVD มีปัญหาทุกตัวเลยหร๋อครับ

Comment

ใครใช้ๆอยู่ตอบหน่อยๆนะ คนอยากทราบเยอะ

Comment

ไม่มีใครตอบเลย

Comment

วันนี้เพิ่งไปอยs41-335 มาสด 39900 รวมvat ยังไม่รู้ดีป่าวยังไม่ได้ลองเลย s41-322 เห็นว่าของหมดหลายร้าน บางร้านยังมีไม่กี่เครื่อง ราคาเงินสด+vat38k กว่าๆครับ

Comment

Originally posted by มาเยือน View Post
                วันนี้เพิ่งไปอยs41-335 มาสด 39900 รวมvat ยังไม่รู้ดีป่าวยังไม่ได้ลองเลย s41-322 เห็นว่าของหมดหลายร้าน บางร้านยังมีไม่กี่เครื่อง ราคาเงินสด+vat38k กว่าๆครับ
                ไมซื้อ335ถูกจังคับวื้อที่ไหนผมซื้อ332รวมVATยัง39000เลย

Comment

ที่ว่า DVD drive มีปัญหาส่วนใหญ่จะเป็นAD-7530B ครับ ถ้าได้ 7530B ก็ซวยไปต้องเอาไปเปลี่ยน ของผม 7530A ไรท์princo แบบชิวๆ
                  Last edited by watitta; 28 Dec 2007, 21:31:12.

Comment

DVD ของผมยังไรท์ได้ตามปกติเลยครับไม่มีอารายเสียหายเลย

Comment

แล้วดูตรงไหนถึงรู้ว่าเป็น 7530A

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                        ไมซื้อ335ถูกจังคับวื้อที่ไหนผมซื้อ332รวมVATยัง39000เลย
                        ซื้อที่พันทิพย์ครับ ที่digital7 [มีคนบอกว่าบริการดี]เเต่จริงมันก็39900ทุกร้านล่ะครับ ถ้าเงินสดนะ

Comment

ผมก็ใช้มาปกติ นะครับตั้งแต่ซื้อมาเกือบ 3 เดือนไรท์ เรื่อง DVD ของผมก็ AD-7530A ก็ไรท์ อนิเมะและงานทั่วไป ที่ 4x ไม่มีปัญหาครับ

Comment

กำละ AD-7530B ซะด้วย.. - -"

Comment

ผมเชียร์ร้านCSCเซียร์คับดีจิง(แต่พันทิพเน่านะอย่าเผลอเข้าไปละ)

Comment

Working...
                              X