Announcement

Collapse
No announcement yet.

เค้าบอกว่า DELL ดี เพื่อนๆคิดยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เค้าบอกว่า DELL ดี เพื่อนๆคิดยังไงครับ

ตอนนี้เห็นที่โคราชเค้าบอกว่า "Notebook ของ DELL" ดี เพื่อนๆคิดยังไงกันบ้างครับกับคำพูดอย่างนี้
    ช่วย comment หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

เท่าที่ได้อ่านมานี่ notebook ที่แรง ๆ ที่คนเค้านิยมกันนี่มี ASUS G1 - Acer 5920G - BenQ S41 ครับ ไล่ตามความแรงเลย ตอนนี้ที่ ฮิต ๆ ในไทยก็ มี S41 กับ 5920G มั้งครับ เพราะ G1 นี่เครื่องไม่ค่อยมีอ่ะ ต้องสั่งนอก แต่ผิดกับฝรั่งครับ เค้าใช้ Dell Vostrol กันแบบแหลกลาญเลยล่ะครับ ฮิตกันจัง ถ้าเป็นผมเลือกได้ก็คงเลือกตามฝรั่งเค้าล่ะครับ ของเค้าคงดีจริง ๆ

Comment

ดีที่คุณภาพ+ประกันอะ สเป็กคงกลางๆเน้นทางการธุรกิจ

Comment

เท่าที่รู้ประกันของเค้าดีจริงๆ

Comment

ดีครับ...

Comment

ผมใช้อยู่ไม่รู้ว่าประกันแบบon-site service มันดียังไง เพราะเจ้าตัวนี้มันไม่พังสักที สเปกแรงในราคาย่อมเยาว์ครับ อิอิ

Comment

เห้นด้วยครับ สเป็กแรงในราคาที่ไม่น่าเชื่อมาก ๆ

Comment

เมื่อก่อนเห็นเพื่อนใช้หน้าตามันดูธรรมดามากๆ แต่คุณภาพเยี่ยมครับ

Comment

Dell มันเก่า กว่า ASUS Acer BenQ น่าจะ 20 ปีได้...

Comment

ผมว่าระดับเดียวกับ IBM นะครับ แล้วตัวบริษัทเองคงเน้นไปทาง support บริษัทใหญ่ เลยมีคุณภาพในการบริการดี แล้วตัวเครื่องที่ทนทาาน เหมาะกับคนทำงาน

Comment

ดีอย่างที่เค้าว่ากันน่ะแหละครับ ผมถูกใจในเรื่องประกันของ dell นี้แหละ แต่ดีไซน์ผมเฉยๆ

Comment

เรื่องดีไซน์ลองดูรุ่น XPS ดิครับ อนาคตถ้าเดลไทยนำเอาทุก รุ่นนี่สุดยอดเลยละ ผมชอบดีไซน์ของมันมากๆแรงด้วยและประหยัดตังอีกต่างหาก

Comment

ก็ OK แต่อยากให้ขายตาม IT ไม่ใช่ Internet

Comment

สำหรับผม ถูกใจตรงเลือกเสปคได้ ต่อรองราคากับเซลล์ให้คุ้มที่สุดได้ ไม่ต้องซื้อผ่านพ่อค้าคนกลาง

Comment

แล้วเราจะไปดู product+detail ของ DELL ได้ที่ไหนบ้างอะครับ
                              แล้วถ้าสนใจอยากได้ขึ้นมาจะไปหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ

Comment

Working...
                              X