Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีนะครับ hp dv2604tx มีปัญหาหลายอย่างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีนะครับ hp dv2604tx มีปัญหาหลายอย่างครับ

ช่วยทีนะครับ มาเป็น ข้อ ๆ ละกันนะครับ
    1. quickplay ใช้ไม่ได้
    2. remote ที่ให้มา ใช้ไม่ได้
    3. อ่านดีวีดี บางแผ่นไม่ได้เลยครับ (หนังดูได้ดี แต่ดีวีดีข้อมูลไม่อ่านอ่ะครับ)
    4. เพิ่งซื้อมา 2 อาทิตย์ ช่างลงวิน วิสต้า 32 บิตมาให้ ต้องไปหาโหลดโปรแกรมไร หรือว่าไดร์เวอร์เพิ่มหรือป่าวครับ
    6. กล้องก็ใช้ไม่ได้เลยครับ

ช่วยทีนะครับ หนักใจครับ ขอบคุณทุกความคิดเห้นและข้อแนะนำนะครับ ขอบคุณครับ

ลง XP โหลดครับ
    ผมก็พึ่งซื้อมาได้ 2 วันเหมือนกันครับ (^^ มือใหม่โน๊ตบุ๊ก หิหิหิ)
    เค้าจะลง OS ให้ ผมบอกไม่ต้องลงครับพี่ แพ๊คใส่กล่องได้เลยเดี๋ยวผมเอาลงเอง หุหุหุ (ลงให้ผมก็ลงใหม่อยู่ดีนั้นละ เสียเวลา )
    ใช้งานใน XP ไม่มีปัญหาครับ (แต่ไดร์เวอร์ XP บางตัวลงแล้วมีปัญหาก็มาถามแถวนี้นี้ละก็เลยแก้ได้ ละ หิหิหิ)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ลง XP โหลดครับ
      ผมก็พึ่งซื้อมาได้ 2 วันเหมือนกันครับ (^^ มือใหม่โน๊ตบุ๊ก หิหิหิ)
      เค้าจะลง OS ให้ ผมบอกไม่ต้องลงครับพี่ แพ๊คใส่กล่องได้เลยเดี๋ยวผมเอาลงเอง หุหุหุ (ลงให้ผมก็ลงใหม่อยู่ดีนั้นละ เสียเวลา )
      ใช้งานใน XP ไม่มีปัญหาครับ (แต่ไดร์เวอร์ XP บางตัวลงแล้วมีปัญหาก็มาถามแถวนี้นี้ละก็เลยแก้ได้ ละ หิหิหิ)
      เหมือนกันเลยครับ

บอกว่า " พี่ เทสแต่ Dead ก็พอ เดี๋ยวผมเอาไปจัดการเอง ฮาๆ "

เครื่องเล่น DVD ของ Slimtype รึป่าวครับ

มันเลือกแผ่นนิดหน่อยครับ

เรื่องพวก Quickplay ลอง Recovery ดูครับ

Backup ข้อมูลไว้ก่อนนะครับ

Comment

Working...
      X