Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อแรมมาราคาแพงเกินไปป่าวอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อแรมมาราคาแพงเกินไปป่าวอ่าครับ

ผมซื้อแรมkingston1Gb bus400ที่ร้านjibสาขาตึกคอมศรีราชามาในราคา2600บาทอ่าครับ อยากทราบว่ามันแพงเกินไปไหม

ผมว่าแพงไปนะครับ

sigpic

Comment

ปรัมาณนั้นแหละครับ ต่างจังหวัด ddr1 ด้วยครับ ซื้อมาแล้วก็อย่าไปคิดอะไรมากครับ

Comment

ซื้อมาแล้วใช้ได้ดี ก็พอแล้วครับ ถือว่าได้ของดีมา ^^

Comment

ถ้าคิดว่ารวมค่ารถมา กทม และค่าเวลา ก็เหมาะสมครับ

Comment

โอเคครับ ผมไปเห็นในเว็บต่างๆราคามันไม่ถึงอ่าครับ ผมเลยสงสัยนิดหน่อย

Comment

ddr1 แพงอยู่แล้วหละคับอย่าไปคิดมาก

Comment

ก็ยังโออยู่ (แต่ก็แพง)

Comment

ประมาณนั้นแหละครับตึกคอมศรีราชา
                  แต่มีถูกกว่าหลักสิบ-ร้อย แต่ต้องเดินหา

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                    ผมซื้อแรมkingston1Gb bus400ที่ร้านjibสาขาตึกคอมศรีราชามาในราคา2600บาทอ่าครับ อยากทราบว่ามันแพงเกินไปไหม
                    ้เอ่อ โทดนะครับ ของjibเนี่ย ราคามันเท่ากันทุกสาขาไม่ใช่หรอครับ ในเวปมันแค่2050บาทเองอะ เหอะๆ ผมว่ามีอาไรไม่ชอบมาพากลแล้วแหละ เพราะราคาต่างกันถึง600นะครับ

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                      โอเคครับ ผมไปเห็นในเว็บต่างๆราคามันไม่ถึงอ่าครับ ผมเลยสงสัยนิดหน่อย
                      ราคาอาจต่างกัน เป็นไปได้ทั้งถูกเเละเเพงกว่า เเต่ที่เจอเเล้วเซ็งที่สุดคือไม่มีของ

Comment

แพงแน่นอนครับ

Comment

ราคาประมาณนี้ ได้แรม 2G 1x2 Bus 800

Comment

ผมซื้อ 1gb kingston บัส 400 ที่ 1000ทิพย์ 1900 ต่อเหลือ 1800 บาทคับ
                            แพงกว่าเยอะเลย

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                              ้เอ่อ โทดนะครับ ของjibเนี่ย ราคามันเท่ากันทุกสาขาไม่ใช่หรอครับ ในเวปมันแค่2050บาทเองอะ เหอะๆ ผมว่ามีอาไรไม่ชอบมาพากลแล้วแหละ เพราะราคาต่างกันถึง600นะครับ
                              นี่แหละครับที่เราสงสัย

Comment

Working...
                              X