Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาไว้เล่นเกมครับ ช่วยดูทีว่า Ok ยังเอ่ย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

AMD Athlon™ 64 X2 Dual-Core Processor 6400+ (3.2GHz,1MB L2x2) กับ Cpuของintel ที่เป็น Core2 นี่ตัวไหนดีกว่ากันหรอครับ [ทางด้านคุณภาพในการประมวลผลเป็นหลัก ส่วนราคาเป็นรอง]

Comment

เอ่อ แล้วตัว VGA ที่ว่า 8800GT นี่ตัวไหนหรอครับ XFX GeForce 8800GT ตัวนี้หรือเปล่าวครับ

Comment

ผมว่า E6550 ก็เจ๋งแล้วนะครับ ถูกแล้วก็ดีด้วย แต่ก็แล้วแต่กำลังทรัพย์น่ะครับ ส่วนอันไหนคุณภาพดีกว่าอันนี้เป็นปัญหาที่มีมาเนิ่นนาน คือมันพอๆกันแหละครับอยู่ที่ความชอบเลย ชอบอันไหนก็เอาอันนั้นไปเลยครับ(Intel อาจจะได้เปรียบกว่า อะเล็กน้อยยย)

8800GT นี่ยี่ห้อไหนก็ได้ครับแต่ของ Inno ก็ดีนะครับอยู่ที่ 650/1900MHz แล้วก็ให้ตัวอัพเดทไบออสการ์ดเป็น 700/2000MHz มาให้ด้วย(จริงๆแล้วก็คือค่าที่ออกขายตอนแรก)

Comment

จขกท.บอกเว่า..เอาไว้เล่นเกม....
          แต่คอมพ์มีไว้เล่นเกมและใช้ประโยชน์อย่างอื่นอีก
          ถ้างั้น
          แนะนำ XBOX360 หรือไม่ก็ PS3 ครับ...ฮิๆ

Comment

แนะนำให้ซื้อแยกเองนะครับ ถูกดีประกันนาน

Comment

Working...
            X