Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีทำให้วิสต้าลง โปรแกรมพวกDemontoolและโปรแกรมเถื่อนได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีทำให้วิสต้าลง โปรแกรมพวกDemontoolและโปรแกรมเถื่อนได้ไหมครับ

ขอโทษนะครับที่ถามตรงๆเลย
    ช่วงนี้เศรษฐกิจบ้านเมืองไม่ค่อยดีเลยต้องมาประหยัดใช้ของเถื่อน- -เงินตราจะได้ไม่รั่วไหล เกี่ยวตรงไหนว่า
    คือมีวิธีแก้มั้ยครับ รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยครับ พอดีผมเคยลงครั้งนึงแบบว่าค้างเลยบู๊ตเข้าวินโดว์ไม่ได้เลยอะ - - เซงเลย แต่วิสต้าที่ใ้ช้เป็นแบบ Home basic 32 bit นะ ของแท้ รบกวนหน่อยครับ ไม่งั้นก็คงต้องเปลี่ยนเป็นXpแล้วละ เสียดายจัง

ปกติผมลงวิสต้า แล้วใช้ demontool มันใช้ได้ปกติอะครับ แต่ บอร์ดเป็น sata1 นะ กับ ide sata2 ไม่รุ้ว่ามีปัญหาอะไรรึเปล่า

Comment

ลงได้นิ แต่ต้องดูดีๆว่า โปรแกรมไหนซัพพอตวิสต้ามั้ง

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นครับ
        อ่าวงั้นคงเป็นที่เครื่องผมละครับเซ็งเลยอะ มันเป็นไรหว่า ง่าโน๊ตบุ๊คผมมันมีปัญหาแน่ๆเลย ทำไมลงมะได้หว่า แต่พอมาใช้Xpก็ลงได้ demontool
        อืมแล้วพวกโปรแกรมแคร็กอื่นๆ อะครับ มันมีปัญหาปะ
        กำลังคิดอยู่ว่าจะกลับไปใช้วิสต้าดีมั้ยเสียดายโปรแกรมที่เขาให้มาอะ
        Last edited by aotjaza; 29 Dec 2007, 00:32:24.

Comment

ผมใช้ vista ultimate 32bit ก็ใช้ Daemontool ได้ตามปรกติครับ
          ไม่มีปัญหาอะไร
          เวลาลง ก็หาที่มัน รองรับ os ที่ใช้ด้วยสิครับ

Comment

สงสัยผมเอาของXpมาลงมั้ง เลยเน่าเลย ไม่รู้จะทำไง แต่ดีที่โคลนไดว์ไว้ เด๋วจะลองกู้และแก้ดูครับ

Comment

ยืนยันว่าใช้ได้ปกติดี แคล็กไรก็ใช้ได้ปกติดี

Comment

ลงได้เป็นปกติทุกอย่างครับ ที่ผมเคยลงนี่เถื่อนตั้งแต่Vistaแล้วยังใช้ได้ไม่มีปัญหาเลย จะมีก็แค่แคร็กบางอันอย่างIllustrator CS3 ใช้กับVistaแล้วค้างก็เท่านั้นเอง ส่วนที่เหลือยังไม่เจอปัญหาอะไรครับ
                Alcohol 120% หารุ่นใหม่ๆลงซะก็สิ้นเรื่อง
                Daemon Tools ก็ลงได้ครับ

Comment

โหลดเวอร์ชั่นใหม่ที่สุดที่หาได้ไว้ครับ มันจะใช้ได้

Comment

สวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุข

Comment

Working...
                    X