Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการ Upgrade Firmware ครับ DVD-RW Pioneer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการ Upgrade Firmware ครับ DVD-RW Pioneer

คืออยากทราบว่าจะไปหาได้ที่ไหนอะครับ

แล้วการอัพเดทนั้นจำเป็นหรือไม่ครับผม

ขอบคุนมากๆครับ

คลิกที่นี่ แล้วหารุ่นที่ตรงกับในเครื่องครับ

Comment

เออแล้วมันมีfileให้เลือกอันอะครับ

มีที่ตรงกับรุ่นที่ดูในdevice managerแล้วก็ที่แบ่งออกเป็น OEM , OEM Ext อีกอะครับเลยไม่รู้จะเอาอันไหน

Comment

ขอรุ่นของpioneerที่คุณใช้อยู่ด้วยครับ
        เดี๋ยวเอาลิ้งอันนั้นมาให้เลยดีกว่า

Comment

Pioneer เมื่อเทียบกับ Benq และ Asus แล้ว Pioneer ดีกว่ามากไหมครับ

Comment

DVR111D

อันนี้ดูใน device manager นะครับผม

Comment

ลองดูที่นี่ครับ Pioneer DVR-111D เซฟURLนี้เก็บไว้เลย เวลามีไบออสเวอชั่นใหม่ออกก็มาโหลดใหม่

ไบออส เวอชั่น 1.29

ส่วนOEM_EXT2 คือ ไฟล์ไบออสที่เค้าแฮค เพื่อเปิดบางฟังคชั่นที่ทางผู้ผลิตซ่อนไว้
              Last edited by keang; 11 Nov 2006, 20:57:59.

Comment

Working...
              X