Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามความเห็นกาดจอ 8500GT Xtreme Spark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อมาเลย แรงพอตัวค่าตัวถูกคุ้ม เอามาลงใฃ้ได้เลยไม่มีปัญหา

Comment

แล้ว เรามะต้องเชคความเร็วหรองับ แล้วแรมอะงับ ซื้อแอดไวท บอกของปลอม ถ้าเราใช้ของปลอมจะเปงไรหรองับ

กลัวอะ

Comment

ดูจากความคิดเห็นที่เพื่อนด้านบนตอบมานะ ผมก็ไม่อยากจะสวนกระแสเท่าไหร่หรอกนะครับ เขาโอเชก็โอเชกันไป แต่ผมอยากจะถาม จขกท. ก่อนละกันว่าจะเอาไปเล่น dx9 หรือ dx10 แล้วท่านหาข้อมูลของการ์ดตัวนี้ดีหรือยัง อย่าเพิ่งไปสังเกตุที่ราคาเพียงอย่างเดียวนะครับ เพราะราคาระดับนี้ยอมรับว่าถูกดี ยิ่ง advice ด้วยแล้วเรื่องราคาคงหายห่วง ส่วนเรื่องประกัน.........

Comment

คือจะเล่นเกม War3 CS 1.6 CSO เคาเตอรออนไลน แค่นี้อะงับ คือไม่รู้ว่าจะซื้อร้านใหนอะครับ

แล้วผมงบน้อยด้วย เลยมาลงที่ แอดไวท แล้วสังเกตุ กาดยังไงอะงับ สอนผมที T^T

Comment

ดูกาดจอไงอะงับ ข้อมูลกาดจอต้องดูไงอ่า -.-

Comment

Working...
            X