Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนที่ใช้เน็ตนอก 1m 2m อ่าใช้ของอะไรเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนที่ใช้เน็ตนอก 1m 2m อ่าใช้ของอะไรเหรอครับ

คือว่า ผมอยากได้เน็ตนอกเร็วๆ ต้องใช้ของยี่ห้อไรเหรอครับ หรือว่าต้องทำยังไง
    ใครที่ใช้ เน็ตนอกแรงๆ แนะนำทีครับ

ผมใช้ true2M อยู่เข้าดู youtube ประจำ ก็ลื่นดีครับ

Comment

เค้ามีบอกมั้ยครับว่าเน็ตนอก ความเร็วเท่าไร

Comment

ใช้ของทุย 2mbเด๋วช้าเด๋วเร็วแต่โหลดบิทไทย ขึ้น200-250k บิทนอกอย่างอืด

Comment

เคยเห็นคนในบอร์ดนี้ มีเน็ต นอก 2m ไรนี่ละ ไม่รู้ใครเลยอยากรู้ใช้ของอะไร

Comment

ช้าเร็วไม่รู้เหมือนกันงืมเอาว่าโหลดเร็วพอๆกับเว็บไทยแต่ก็ไม่ได้เร็วกว่ามาก อาจจะช้าต่างกันแบบไทยเวลาโหลด
            วิ่งสัก 100k นอก 60-70k ยกตัวอย่างน่ะ ใช้ 3m กับ 5m

Comment

ทรู 2m ขอรับ.. ในประเทศ.. 200-210k
              ต่างประเทศ เอ่อ.. ไม่ได้เช็ค แต่เวลาเล่นเกมออนไลน์ ping 400-600 นะ

Comment

ผมใช้TOT 2m โหลดไฟล์ไทย 205+ เว็บนอกบางเว็บก็200+

Comment

Working...
                X