Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอย XBOX 360 แบบไร้สาย จะนำมาใช้เล่นกับ PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอย XBOX 360 แบบไร้สาย จะนำมาใช้เล่นกับ PC

ีจอยของ XBOX 360 แบบไร้สาย จะนำมาใช้เล่นกับ PC ต้องซื้ออะไรเพิ่มบ้างครับ

และติดตั้งยังไงครับ ใครทราบช่วยหน่อยครับ

Originally posted by ชอบคอม View Post
    ีจอยของ XBOX 360 แบบไร้สาย จะนำมาใช้เล่นกับ PC ต้องซื้ออะไรเพิ่มบ้างครับ

และติดตั้งยังไงครับ ใครทราบช่วยหน่อยครับ
    ไม่เห็นจะมีขายเลยครับแบบ Wireless ผมซื้อแบบมีสายมาราคา 1,900 Bath ครับ

หากมีขายก็ไม่ต้องเพิ่มอะไรหรอกครับ เค้าคงมีอะไรแถมให้อยู้แล้วละ

Comment

ถ้าไม่มีXboX360อยู่จะซื้อเป็นจอยแยกก็จะมี2แบบครับ
      จอยΧbox360 Wirelessธรรมดา อันนี้กล่องสีเขียว ไม่มีWireless Adaptorมาให้ครับต้องซื้อแยก

จอยΧbox360 Wireless For Windows กล่องสีแดง มีWireless Adaptorกับ Driverให้ครับ

ถ้ามีXboX360อยู่แล้ว ก็ซื้อWireless Adaptorได้เลยครับ มันจะมีDriverมาให้ด้วย

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
        ถ้าไม่มีXboX360อยู่จะซื้อเป็นจอยแยกก็จะมี2แบบครับ
        จอยΧbox360 Wirelessธรรมดา อันนี้กล่องสีเขียว ไม่มีWireless Adaptorมาให้ครับต้องซื้อแยก

จอยΧbox360 Wireless For Windows กล่องสีแดง มีWireless Adaptorกับ Driverให้ครับ

ถ้ามีXboX360อยู่แล้ว ก็ซื้อWireless Adaptorได้เลยครับ มันจะมีDriverมาให้ด้วย
        แล้วกล่องแดง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
          ไม่เห็นจะมีขายเลยครับแบบ Wireless ผมซื้อแบบมีสายมาราคา 1,900 Bath ครับ

หากมีขายก็ไม่ต้องเพิ่มอะไรหรอกครับ เค้าคงมีอะไรแถมให้อยู้แล้วละ
          ได้มาแพงจัง ผมซื้อมา 990 เอง

Comment

Originally posted by armyman View Post
            ซื่อที่ไหนครับ อยากได้มั่งจัง

Comment

มีคนคยเอามาลงนิครั 1300 มั่ง ตอนนี้ไมรู้หมดไปหรือยัง

Comment

Originally posted by armyman View Post
                900 Bath หรือราคาไม่น่าเชื่อนะครับ มือ 1 ไหมอ่าครับ ผมซื้อที่ Pantip ชั้น 4 ที่ขายพวก Mouse + KeyBoard ไฮโซอ่ะ ราคา 900 Bath นี่แปลกๆอ่า

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post

พอจะแนะนำร้านได้ไหมครับ ผมไปซื้อแล้วที่ Pantip มีร้านเดียวและก็เป็นแบบมีสายพ่วงนะ

เค้าบอก Wireless ยังไม่มานี่น่า ราคาเค้าว่าแพงด้วย

Comment

เอ่อ... ครือว่า... ไม่ได้อยู่ที่ไทยอ่ะครับ เทียบราคากันแล้วถ้ามีสายประมาณ1750 ถ้าเป็นWirelessมันจะตกอยู่ 2200ครับ

Originally posted by God_Hand View Post
                    900 Bath หรือราคาไม่น่าเชื่อนะครับ มือ 1 ไหมอ่าครับ ผมซื้อที่ Pantip ชั้น 4 ที่ขายพวก Mouse + KeyBoard ไฮโซอ่ะ ราคา 900 Bath นี่แปลกๆอ่า
                    เมื่อก่อนเคยเห็นที่ร้านHardware Houseขายครับ990 เป็นอยู่ช่วงเดียวแต่ผมไม่ได้ซื้อเพราะมีอยู่แล้ว

Comment

เอ่อ... ครือว่า... ไม่ได้อยู่ที่ไทยอ่ะครับ เทียบราคากันแล้วถ้ามีสายประมาณ1750 ถ้าเป็นWirelessมันจะตกอยู่ 2200ครับ

เมื่อก่อนเคยเห็นที่ร้านHardware Houseขายครับ990 เป็นอยู่ช่วงเดียวแต่ผมไม่ได้ซื้อเพราะมีอยู่แล้ว
                      ว่าแล้วคงไม่ใช่ที่ไทย ยังไงตอนนี้ Wireless ก็ยังไม่มีขายครับ HWH มาขายนี่ช่วงเค้าโละสินค้าหรือเปล่าเพราะมีช่วงเค้าเลิกทำ Microsoft ไปแล้วนะครับ ตอนนี้ราคา คงเท่าๆกับที่ผมซื้อมาละ หายากราคาถูกๆที่บอกอ่ะ

Comment

Working...
                      X