Announcement

Collapse
No announcement yet.

กฏห้ามดันกระทู้เมื่อกระทู้ตัวเองไม่มีคนตอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lnw/l/lag View Post
    เมื่อกระทู้คุณตั้งขึ้นมาแล้วไม่มีคนตอบให้ผ่านไปซักประมาณ 15-30 นาทีจึงค่อยดันใหม่เพราะถ้า 5นาทีดันทีอาจจะทำให้สมาชิกในเว็บ OverClockZone.com เริ่มเบื่อหรือรำคาญว่าทำไมกระทู้นี้ดันบ่อยจัง
    ถ้าคุณต้องการคำตอบแบบไวๆให้คุณลงท้ายด้วยคำว่า ด่วน หรือ ด่วนครับ/ค่ะ เพราะถ้ามีคำว่า ด่วน เมื่อไหร่ สมาชิกในเว็บ OverClockZone.com ก็จะเกิดความสนใจและเข้าไปตอบกระทู้ของคุณก็อาจจะเป็นได้

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ผมว่ามันแล้วแต่คนมากกว่าครับ จะคิดยังไง

Comment

ไม่น่าเชื่อว่ากระทู้นี้จะมาอยู่ในห้อง Overclock Techniques

Comment

Originally posted by dears View Post
        ไม่น่าเชื่อว่ากระทู้นี้จะมาอยู่ในห้อง Overclock Techniques
        นั่นสิ

Comment

ขอโทษครับทุกท่าน ที่อ่าน และ ที่ตอบ ผมนึกว่า พวกพี่ๆ เบื่อ ซะอีก ขอโทษครับ พี่ๆชาว OverClockZone.com

Comment

Originally posted by dears View Post
            คนเค้าต้องการคําตอบที่ถามไป ถ้ากระทู้มันตก เค้าต้องดันขึ้นมาเผื่อให้คนอื่นได้เห็น ถ้าเค้ารู้วิธีแก้ปัญหาจะได้มาบอกกล่าวให้จขกท.ทราบครับ

Comment

รับทราบ ว 2 เปลี่ยน

Comment

รับทราบครับผม !!!

Comment

ใครหว่า อยู่ดีๆ มาออกกฎ

Comment

รับทราบๆ

Comment

Originally posted by Feather View Post
                      ใครหว่า อยู่ดีๆ มาออกกฎ
                      คนเบื้องหลัง

Comment

ครับผม เห็นด้วยครับ

งั้นเดี๋ยวผม Log Off แล้ว Log In อีก User มาดันกระทู้ดีกว่า

มันเป็นการแก้ปัญหาที่ปลายเหตุครับ สร้างจิตสำนึกดีกว่า

แต่ก็อย่างว่า กระทู้ตัวเอง ไม่มีคนมาตอบแล้ว***ตัวไหนจะมาดันกระทู้ให้ล่ะครับ เง้อ ^_^

Comment

รับแซบ

...

Comment

Working...
                          X