Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงmsnแล้วerrorครับ ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงmsnแล้วerrorครับ ช่วยหน่อย

ปัญหาคือคอนแรกผมลงmsn8.1แล้ว พอลงเสร็จมันerror เลยลบแล้วลงใหม่ก็เป็นอีก

ทีนี้ผมใช้firefoxอยู่น่ะครับ กะว่าจะมาโพสถามในห้องนี้แหละ พอจะโพสรูปที่มันerror

มันโพสไม่ได้ครับลองเปลี่ยนนามสกุลไฟล์ตามที่เวปrequire แต่ก็ยังไม่ได้เลยจะลองใช้ie7

เพื่อโพสรูป ปรากฏว่ากดไม่ติดieไม่รัน ทั้งๆที่ตอนลงวินโดวส์ใหม่ๆใช้ได้ เลยโหลดie7มา

พอinstallมันบอกว่าต้องกดตรวจว่าเป็นวินโดวส์แท้หรือไม่ กดตรวจแต่ตรวจไม่ได้ เลยเริ่ม

เอะใจว่ามันต้องมีปัญหาอะไรสักอย่างกับieแล้วล่ะครับ เลยทำให้ใช้msnไม่ได้

เลยขอถามว่ามีทางแก้ไขมั่งไหมครับ ขอบคุณที่ช่วยอ่านและช่วยตอบครับ
    Attached Files
Working...
X