Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดที่รองรับ Phenom มีรุ่นเล็กแล้วนะ ( GIGABYTE )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดที่รองรับ Phenom มีรุ่นเล็กแล้วนะ ( GIGABYTE )

ใครที่รอเมนบอร์ดที่ใส่ CPU Phenom ตัวใหม่ๆหรือรอดูราคาไม่แพงมากตอนนี้ เมนบอร์ด GIGABYTE ที่ใช้ Chipset M790 ที่รองรับ CPU AMD รุ่นใหม่มีจำหน่ายแล้ว

กดดูที่รูปเพื่อดูข้อมูลชัดๆ

ด้วยเทคโนโลยี Ultra Durable 2 ทำให้ประสิทธิภาพการทำงานและมีอุณหภูมิที่เย็นดังน้ำตกในรูป

มีจำหน่ายแล้วทั้ง GA-M790FX-DQ6 , GA-M790FX-DS5 , GA-M790X-DS4

*** ตัวที่ราคาประมาณ ไม่แพงมากก็มี GA-M770-DS3 ราคาประมาณ 3,800 Bath

GA-M770-S3 ราคาประมาณ 3,500 Bath

ตัวแทนจำหน่ายสอบถามข้อมูล Synnex , Com7 , Scanner

สอบถามและข้อมูลสินค้าเพิ่มเติมที่เว็บ GIGABYTE UNITED TH

http://th.forum.giga-byte.com/index.php

ก็ o นะครับ แต่ผมรอ DFI ดีก่า

Comment

อืม ก็ดีนะ แต่เลิกคบไปนานละยี่ห้อนี้ รอ DFI (nForce 780a SLI หรือ nForce 750a SLI) ดีกว่าครับ
      Attached Files

Comment

ไอ้ตัว "กิ๊กกะบ๊วย" นี้มันไม่ดีเหรอครับท่าน Vanilaice ถึงได้เลิกครับนะครับ

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
          อืม ก็ดีนะ แต่เลิกคบไปนานละยี่ห้อนี้ รอ DFI (nForce 780a SLI หรือ nForce 750a SLI) ดีกว่าครับ
          ตัว N780SLi , 750SLi , 790SLi รอผมเปิดเปิดเผยเร็วๆนี้

Comment

Originally posted by au5204 View Post
            ไอ้ตัว "กิ๊กกะบ๊วย" นี้มันไม่ดีเหรอครับท่าน Vanilaice ถึงได้เลิกครับนะครับ

Comment

ใครอยากเห็นตัวเป็นๆหล่อ + แรง กดดูที่นี่เลย ถ่ายมาให้ดูละ

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=422

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                ตัว N780SLi , 750SLi , 790SLi รอผมเปิดเปิดเผยเร็วๆนี้

หึหึ เปิดตามลำบากเลยท่าน

Comment

Originally posted by au5204 View Post

ถามว่าบอดเค้าดีไหม ก้อดีนะท่านแต่ บริษัทนำเข้านี่ดิ

Comment

เอาละซิตอนนี้ก็รอ msi k9a2 (พิมพ์ผิดเปล่าเนี่ย) อยู่เห็นเขาบอกจาเข้ามาและ แล้วจะเล่นยี่ห้อใหนดีเนี่ย

Comment

อิอิ เอาไว้ให้ Quad ครองโลกก่อนครับ แล้วจะเปลี่ยน ตอนนี้มันแค่เริ่มเริ่มต้น หิหิ

Comment

Working...
                      X