Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดรเวอร์แล้วคะแนนมันตก..ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดรเวอร์แล้วคะแนนมันตก..ทำไงครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีผมเพิ่งลงวิสต้าได้4-5วัน ลงเสร๊จไม่ต้องลงไดร์เวอร์อะไรเลยเล่นได้ปกติทุกอย่าง
    แล้วเห็นคะแนน rating ของVGA มันต่ำไปหน่อย[4.7] เลยคิดว่า ถ้าลงไดร์เวอร์ที่มากับตัวVGAคงจะดีขึ้น
    เลยลงตามปกติ พอลงเสร็จรีสตาร์ทคอม คะแนนกลับน้อยลงไปอีก[4.4] เลยuninstall ตัวไดร์เวอร์ที่ลงไปออก
    คะแนนก็เพิ่มขึ้นเป็น [4.9] มันเป็นเพราะอะไรครับ ใครพอรู้ช่วยอธิบายที
    คอมผมนะ
    E2140
    ASROCK 4coredual-sata2
    ram corsiar ddrII 667 1*2GB
    AGP8X 7600GT ddrII

แล้วช่วยแนะนำไดร์เวอร์ดีๆให้หน่อยครับ ขอลิงค์โหลดเลยจาดีมากมาย

ต้องลองหลายๆ เวอร์ชั่นเองนะครับ เพราะ วินโดวส์ของแต่ละคนไม่เหมือนกัน นะ
    เข้ากันกับวินโดวส์เราได้ก็แรงปี๊ดๆ ละ

Comment

Working...
    X