Announcement

Collapse
No announcement yet.

อ้า...จอเป้นอะไรค่ะเนี่ยยยต๊ายยแล้วว*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อมาจากร้าน jib ที่พันธ์ทิพย์ อ่ะค่ะ

ประกัน เห็น สติ๊กเกออ่ะค่ะติด ไว้ว่า td-star (www.td-star.com)

มะรุ้เหมือนกัน อ่ะค่ะเหอะๆ *

ยังไงดีค่ะเนี่ย เอิ๊ก (ตอนนี้ ก็ ดูแบบพิการ ๆ ไปก่อง เอิ๊ก)

Comment

รูปนี่ถ่ายจากกล้องหรือแคปเอาครับ เท่าที่เห็นคงแคป เอา ลองเช็ค ไดรฟ์เวอร์การ์ดแสดงผล กับความร้อนของฮาร์ดแวร์ตัวอื่นๆดูครับ

Comment

แคป เอาอ่ะค่ะ เช็ค ไดรฟ์เวอร์การ์ดแสดงผล ยังไงอ่ะค่ะ เหอะ ๆ

ทำไม่เป็นอ่ะค่ะ กิกิ

แล้ววว หนูหมี ใช้ การ์ดออนบอร์ดของ Alive6 อ่ะค่ะ

ความร้อน ก็ ที่โพส ไว้ข้างบนอ่ะค่ะ ประมาณ นั้นแหล่ะค่ะ

เช็ค การ์ดแสดงผล ยังไงเหร่อค่ะ ช่วยบอกทีน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Comment

ดันนน อุ๊บบบ ~~

Comment

ลองหาการ์ดจอมาเสียบดูก่อนซิครับจะได้ชัว ถ้าไม่หายเอาจอไปเคลมได้เลย

--หมีเปงไรหว่า-- อิอิ..

Comment

http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us

เลือกโหลดมาเลย
              แต่ถ้า WinXP ก็
              http://www.nvidia.com/object/winxp_169.21_whql.html กดเลย

Comment

ภาพนี้ จขกท ถ่ายจากกล้อง หรือ save screen shot มาอะงับ ?

ดูแล้วเหมือน save screen shot นะ... ถ้าใช่จิงๆ ผมว่าจอ ปกตินะ แต่เป็น กาดจอ (on board กะเคลมทั้งบอดละงับ +=")/driver/window มากก่าอะ ต้องไล่ check อะ

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                  http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us

เลือกโหลดมาเลย
                  แต่ถ้า WinXP ก็
                  http://www.nvidia.com/object/winxp_169.21_whql.html กดเลย

กีดดดดดดดดดดดด

หนู หมี ไปโหลด ไดเวอ จากเว้บ แหล่ะค่ะ อันล่างน่ะค่ะ

เกือบบบจ่า สลบ *

แย่ ก่า เดิม อีก เหอะ ๆ
                  เลยเอา ไดเวอร์ แผ่น เดิม มาลง

เฮ้ออออ กลับมาเป้น เหมือน เดิมมม

เดิม จริง ๆ คือ รอยที่จอ ก็ยังไม่หาย หึหึส์

ทำไง ดีว้า อิอิ*
                  Last edited by meekung555; 30 Dec 2007, 21:20:12.

Comment

ก็ผมบอกแล้ว เป็นที่จอคับ - - ไม่เชื่ออีก ผมก็เคยเปน

Comment

OH MY BUDDHA ~~

หนูหมี ต้องไปเคลม จอจริง รึค่ะเนี่ย หุส์ เหนื่อยน่ะค่ะ

แถมต้องรอ ให้ปีใหม่ เปิดทำการอีกเอิ๊ก ๆ *

พระเจ้าช่วยกล้วยทอด

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                        OH MY BUDDHA ~~

หนูหมี ต้องไปเคลม จอจริง รึค่ะเนี่ย หุส์ เหนื่อยน่ะค่ะ

แถมต้องรอ ให้ปีใหม่ เปิดทำการอีกเอิ๊ก ๆ *

พระเจ้าช่วยกล้วยทอด

ถูกต้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ะคร๊าบ ว่าแต่ กล้วยทอดผมไม่ชอบชอบกินกล้วยทับมากกว่า เวลาเห็นตอนราดน้ำกระทินี้สิ *0* (เกี่ยวกานมั้ยเนี่ย^^)

Comment

เปนที่ vga แน่ๆเลย เพราะ กดถ่ายในคอม มันติดมาด้วย ถ้าเปนท่จอมันจะไม่ตามมางี้อ่ะ

Comment

อยากรู้ว่าจอปกติหรืือเปล่า ต้องลองไปต่อกับเครื่องอื่นดูครับ
                            หรืือไม่ก็หาโน๊ตบุ๊คมาต่อออกจอดู ว่าเป็นหรือเปล่า

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                              ถูกต้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ะคร๊าบ ว่าแต่ กล้วยทอดผมไม่ชอบชอบกินกล้วยทับมากกว่า เวลาเห็นตอนราดน้ำกระทินี้สิ *0* (เกี่ยวกานมั้ยเนี่ย^^)

พี่หมีส์ ค่ะ

น้องหมีส์ กะลัง เคียด อยุ่

เด่ว เอาจอ ขว้างใส่ หัว เร้ยยย

ชิส์ ชุ ชะส์

Comment

จะว่าเป็นที่จอ ก็น่าแปลก เพราะ cap ภาพมาได้อ่ะ งงเลย
                                ลองลดสีลงเหลือ16bit ดูครับ และก็ลองลด Refresh-Rate ดู

Comment

Working...
                                X