Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ P31-DS3L หาตรงที่ปิดตัวคูณไม่เจอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ P31-DS3L หาตรงที่ปิดตัวคูณไม่เจอคับ

Disable ตรงไหนมั่งคับ ลองปิดหลายที่แล้วก็ยังเหมือนดิม

มีครับ อยู่ล่างๆน่ะ ผมจำไม่ได้ว่าเขียนว่าอะไร แง่มๆ -*-

Comment

ใน bios ข้อล่างสุดของฝั่งซ้าย ครับ เข้าไปก็ บรรทัดแรกๆ นี่แหละ

Comment

C1E อะปาวนะ

Comment

C1E อยู่ใน Advance Bios ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            C1E อะปาวนะ

ถูกต้องคร้าบบ

Originally posted by windy31 View Post
            C1E อยู่ใน Advance Bios ครับ
            ถูกต้องนะคร้าบบบบ

ขอบคุณมากครับทุกท่าน เจอจนได้
            แต่...กลับไปเปิดเหมือนเดิมดีป่าวหว่า

Comment

ตกลง P31-DS3L มันใช้ดีไหมครับ พอดีผมเพิ่งออกไปวันก่อน

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                ตกลง P31-DS3L มันใช้ดีไหมครับ พอดีผมเพิ่งออกไปวันก่อน

ออกไปไหนคับ ออกไปเค้าดาวหรือป่าวอะ

Comment

Working...
                X