Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวการเคลม CPU ครับ ขอบคุณทุกท่านที่ตอบล่วงหน้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวการเคลม CPU ครับ ขอบคุณทุกท่านที่ตอบล่วงหน้าครับ

พอดีcpu celleron D 2.4 320 (478) เสียครับรู้มาว่าไม่มีของแล้ว COM7
    เขาจะให้ ตัวไหนกลับมา แล้วเพิ่มตังเท่าไหร่ครับ ใครเคยมีประสบการณ์ช่วยบอกด้วยครับ
    และพรุง่นี้ com7 เปิดเปล่า ขอบคุณทุกท่านที่ตอบล่วงหน้าครับ

ถ้ามันเสีย ยังไงๆ ก็ต้องเคลม ถ้าไม่มีของ เด๋วเค้าจะเสนอมาเองครับ ไม่ต้องคิดมาก ส่วนพรุ่งนี้วันอาทิตย์ com7 สนง.ใหญ่ ปิดแน่นอน ส่วน พันทิบ ไม่แน่ใจครับ

Comment

Working...
    X