Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ghost Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ghost Vista

สวัสดีครับ
    ผมอยากจะถามเพื่อนๆว่าวินโดว์ Vista จะใช้โปรแกรมอะไร Ghost ได้บ้างครับผมเคยแต่โกสวินโดว์ XP บนดอส เพิ่งจะลองมาใช้วิสต้าแล้วผมเป็นคนชอบลองนั้นนี่บ่อยๆตัววินโดว์พังประจำ ไม่ยากต้องเสียเวลาลงวินโดว์ใหม่ ขอรบกวนเพื่อนๆหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ใช้ Norton ghost นั่นแหละ แต่ต้องเป็นเวอร์ชั่น 11 ขึ้นไป จึงจะใช้กับ Vista โดยไม่มีปัญหา ลองไป Download hiren version 9.2 or 9.3 มาใช้ดูครับ ghost บน dos ได้ ผมใช้อยู่ประจำ

Comment

ขอบคุณมากครับ เดียวลองหามาลองดู...

Comment

Working...
      X