Announcement

Collapse
No announcement yet.

spec เครื่องผมแค่นี้ลง vista ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spec เครื่องผมแค่นี้ลง vista ได้ไหมครับ

cpu. 2.00gh
    ram512
    hdd80 gb.
    vga ati9550
    ใช้แค่เล่นnet เปิดvcd ฟังเพลง ไม่เล่นเกมส์ ได้หรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

สบายๆ ครับ แต่จะเปิดโปรแกรมหลายๆ ตัวพร้อมๆ กันช้านิดนะ แรมน้อยไปหน่อย นะ
    แต่ลงใช้งานได้แน่นอน

Comment

ใช้ได้ครับ ผมก็เคยมีคอมสเปคนี้ ลงวิสต้า ก็ใช้ได้ หน่วงนิดหน่อย แต่ ฟังเพลง ดูหนัง พิมพ์งานนิดหน่อยพอนะ

Comment

ลงได้ แต่จะช้าหน่อยครับ หรืออาจไม่หน่อย ครับ แหะๆ

Comment

ลง วิสต้า ไลท์ ไปเยยค๊าบ

Comment

Working...
          X