Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2XXX VS P5LD2 SE rev.1.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2XXX VS P5LD2 SE rev.1.1

ผมใช้ P5LD2 SE Rev.1.1 มันจะใส่พวก E2xxx ได้มั้ยครับ
    บอร์ดมันรับแค่ DuoCore แต่ไม่รู้ว่าจะรับได้รึป่าวง่ะ ขอบคุณครับ

ไม่น่าจะได้ นะ
    เห็นเวป ASUS บอก
    แต่ทั้งนี้และทั้งนั้น จะลองใส่ดูก็ได้ อย่างมากก็ boot ไม่ได้แค่นั้นละ

http://support.asus.com/cpusupport/c...del=P5LD2%20SE

Comment

ไม่ได้ครับ P5LD2 SE rev.1.1 ใส่ได้แค่ PD ต้องเป็น rev. 2.xx ขึ้นไปถึงจะใส่ Core2Duo ได้

Comment

ลองอัพเฟริ์มแวร์ดูค๊าบน่าจะได้

Comment

ไม่ได้ครับ ต้อง rev.2 ถึงจะได้

Comment

มันสู้กันหรอคับ vs ซะ

Comment

คับก็มันไม่ยอม เข้ากัน อ่ะ เลยสู้กันซะ

Comment

บังเอิญของผมมันดันเป็น Rev2.0 อ่ะ เลยใส่ได้ชิลด์ๆ
                Attached Files

Comment

Working...
                X