Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดคอมAMDนี้ พวกท่านคิดยังไงมาเนะความเห็นที่งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดคอมAMDนี้ พวกท่านคิดยังไงมาเนะความเห็นที่งับ

AMD *2 4000+
    Asrock ALiveNF6G
    RAM 1Gb /667
    8500GT SPARK DDR3 Extems 256mb 600/1200

คือที่ ซื้อสเปคนี้อะครับ จะเอามาเล่นเกม ROGuildWar War3 CS1.6 กับ เคาเตอรออนไลน

อยากรู้ว่าสเปคนี้ มันพอหรือยังอะงับ อยากถาม ว่า คุณคิดว่ายังไงกับ สเปคนี้

ซื้อร้านADvice อะงับ ใครพอจะมีอะไรเนะเลยครับ

คือยากใช้รุ่นนี้ไปก่อนเพราะ จะถึงวันเกิด ต้องเก็บเงิน ไปเที่ยว

ช่วยเนะนําทีครับ

ปล. จะเปิดเกมWar3กับROตอนกิลวอ แล้ว เปิดโปรแกรมที่คุยไมคกันอะครับ มันจะกระตุกใหมอะ
    แล้วเล่นแร็ค เจอสกิลเยอะๆๆๆมันจะกระตุกปล่าวครับ

เพิ่ม Ram ครับรับรองเอาอยู่ *-*

Comment

เค้าเตอร์ออนบอร์ดยังเล่นได้เล้ย เหอะ ๆ เหลือกินเหลือใช้ครับ

Comment

เล่นได้สบายครับ สเปีกนี้ แต่น่าจะเพิ่มแรมเป็น 2 g ก็ดี

Comment

แล้ว เล่น แร็คตอนกิลวอ อะครับ แล้วโดนวงเวทสกิลแบบเปิดเอ๊ฟเฟก จะกระตุกมะงับ + พร้อมเปิดเพลงอะไรต่างๆๆเปิดmsn มันจะกระตุกมะงับ แล้ว เปิดโปรแกรมที่ คุยผ่านไมคอะ

Comment

ก็ กาดจอจะซื้อตอน ผ่านวันที่27มก อะครับ เพราะมันวันเกิดเลยต้องเก็บเงินใว้ ไป เที่ยว หาเพื่อนอะงับ

เลยรอ เดือน2-3 จะอัพอีกทีราคาคงตก เลยซื้อมาเล่นก่อน

ram1gbไม่พอจริงๆๆหยองับ T^T

แต่ผมซื้อแรมจาก adviceอะงับ เหงบอกว่าของปลอมมันจะเล่นต่างกันมะงับ

สงสัยพี่บอกram2gbต้องไม่เอาคียบอ์รด + กล้องละงานนี้T^T

Comment

55555 พอแล้วคับแค่ก็เหลือกินแล้วกาด จอก็พอกินแล้ว ถ้าไม่รวมเอาไปเปิดเซเวอร์นะ

Comment

เล่น เซิฟชาวบ้านอะครับ แล้วจะอยากถามว่า สเปคนี้ เปิดโปรแกรมฟังเพลง+msn+โปรแกรมคุยไมคผ่านโปรแกรม
                คล้ายๆๆmsnอะงับ มันกระตุกใหมอะ พร้อมเปิดเกมส์ด้วย จะซ้อมทีมลงแข่งอะงับ

Comment

ไม่กระตุกหรอกครับ แรม 2gbสิครับ

Comment

สบายครับ ไม่โหดมากกำลังพอเหมาะพอดี

Comment

อ่าลอง ECS ชิพ690 คู่กับ HD2600 PRoคับ แล้วอัพแรมบัส 800 ของดีคอม อ่า...คิงแมก ดูคับราคาไม่ต่างกันมากคับ กับ Advice เพราะผมก็ advice การ์ดจอเหมือนกัน

Comment

งง - - อะงับ ช่วยอธิบายที^^^^^

Comment

ขอ 8600GT เพิ่มตังค์อีกนิดนึงนะ นะ นะ นะ

Comment

Working...
                          X