Announcement

Collapse
No announcement yet.

จับมวยคู่น้ำหนักรุ่นเด่นกำลังดัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จับมวยคู่น้ำหนักรุ่นเด่นกำลังดัง

ระหว่าง
    มุมแดง
    MSI GF8800GT OC "G92" GeForce 8800GT, 512MB 660/1900 MHz
    ราคาต่อรอง 9,490 ประกัน 3 ปีร้านbusitek ส่งเข้าประกวด
    สถิติ ชก 1 ครั้ง ชนะ 0 แพ้ 1

พบกับ

มุมน้ำเงิน
    Inno 3D GF8800GT OC "G92" GeForce 8800GT, 512MB 650/1900 MHz
    ราคาต่อรอง 9,290 ประกัน 2 ปีจากร้านbusitek เช่นเดียวกัน

กรรมการวันนี้จะให้ฝ่ายไหนเป็นผู้ชนะเราจะมาดูกันนะครับ
    ขอให้คณะกรรมการให้คะแนนความคุ้มจากราคา และ ประกัน รวมถึง ความเร็ว

ยกที่ 1 เริ่มได้ เก๊ง!

เอา msi ครับ

Comment

เมื่อไหร่จะเลิกจับคู่อะไรแบบนี้สักที -*- มันก็เหมือนกันหมดแหละ ต่างกันที่ยี่ห้อ กับ oc มาให้ แล้วแต่ว่าใครจะชอบค่ายไหน เจ้าสองตัวนี้ก็ใช้วิจารณญาณตัวเองได้นี่ว่าตัวไหนเวิร์ค คอร์ เมม ราคา ก็รู้อยู่แล้ว ทำไมต้องเอามาจับคู่กันด้วย ไม่เข้าใจ -*-
      Last edited by Gaz; 30 Dec 2007, 14:59:35.

Comment

MSI Core แรงกว่าตั้ง 10 ราคาก็บวกเพิ่มไปอีกประมาณ 200

Msi แรงกว่าแพงกว่า(นิดนึง)

ถ้าคิดว่า 200 นั้นเอาไปกินข้าวดีกว่าก็ Inno ครับ

ปล.เป็นผมก็เลือก Msi เพราะ Core สูงกว่าแม้จะแพงกว่าก็ตาม

Comment

มวยคนละระดับกันนะครับ น่าจะเอาระดับยี่ห้อเดียวกันหน่อยนะครับตามความเห็น

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
            มวยคนละระดับกันนะครับ น่าจะเอาระดับยี่ห้อเดียวกันหน่อยนะครับตามความเห็น
            มวยล้มครับท่าน อิอิ -*- เอา เฮฟวี่ มาต่อยกับ ไลฟ์ เวธ -*-

Comment

แพงก่ากัน 200 เปงผมคิดว่าซื้อประกันแล้วกันครับ

Comment

MSI ซิ้งสวย ชอบอะ

Comment

Originally posted by Gaz View Post
                  เมื่อไหร่จะเลิกจับคู่อะไรแบบนี้สักที -*- มันก็เหมือนกันหมดแหละ ต่างกันที่ยี่ห้อ กับ oc มาให้ แล้วแต่ว่าใครจะชอบค่ายไหน เจ้าสองตัวนี้ก็ใช้วิจารณญาณตัวเองได้นี่ว่าตัวไหนเวิร์ค คอร์ เมม ราคา ก็รู้อยู่แล้ว ทำไมต้องเอามาจับคู่กันด้วย ไม่เข้าใจ -*-
                  ที่ผมเอามาถามคือราคากะ core/mem ที่ต่างกัน รวมถึงประกัน เพราะผมไม่ได้สนใจเรื่องค่าย
                  10Mhz ที่ต่างกันมันคุ้มไหมที่จะจ่ายเพิ่ม
                  แล้วตอนนี้การืดจอในค่ายต่างๆก็ออกมาคล้ายๆกันถ้ามันมีค่ายเดียวผมคงตัดสินใจซื้อไปแล้วล่ะครับ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post

G92 อันนี้ไม่เหมือนกันเหรอครับ - - ผมดูม่ะออกนะว่ามันคนละตัวผมคิดว่ามันตัวเดียวกันแต่ต่างค่ายเฉยๆ - -

Comment

อืม ๆ

Comment

ถ้าให้เลือก 2ตัวนี้ ผมเอา msi เพราะประกัน 3ปี (inno 2ปี)

เคยเจอกับตัว เครื่องแม่ผม ati 9600 pro ประกัน 3ปี มันมาเสียเอาตอน 2ปี 10เดือน ยังเอาไปเคลมได้
                        ยิ่งของราคาขนาดนี้ เผื่อประกันไว้หน่อยก็ดีครีบ

Comment

ถ้าเอาเงินไป 9500 คงซื้อ inno เพราะไม่มีเงินค่ารถกลับบ้าน แค่นั้นแหละ -___-" (จับคู่ซะ..)

Comment

Working...
                          X