Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขายเกมคอลโซลในขอนแก่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านขายเกมคอลโซลในขอนแก่นครับ

คืออยากทราบว่าร้านขายเครื่องเกมคอนโซลในขอนแก่นร้านไหนไว้ใจได้มั่งครับบอกสถานที่ของร้านมาด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตึกคอมน่าจะมีขายนะครับ ลองไปดูเเล้วหรือยังครับ

Comment

ผมอยู่ขอนแก่นตอนนี้ยังไม่เห็นว่าร้านไหนขายเกมแล้วน่าจะ Ok เลยอ่ะ ตลาดมันเงียบๆนะผมว่า สั่งกรุงเทพก็ดีนะ ไวกว่าสดกว่า

Comment

มาซื้อที่ อุดร สิครับ หุหุ เกมส์ console นี่มี 2 ร้าน โดนจับกันกี่รอบแล้วไม่รู้ร้านก็อยู่ที่เดิม
        เมื่อก่อนร้านเกมส์ที่ขอนแก่นยังมาเอาของที่อมรเลย ตูละงึดดอีหลี

เซ็งมานเอา ps3 มาเล่นยั่วเจ้าของร้านนั่งเล่นอย่างเมามันส์

Comment

Originally posted by Gep View Post
          มาซื้อที่ อุดร สิครับ หุหุ เกมส์ console นี่มี 2 ร้าน โดนจับกันกี่รอบแล้วไม่รู้ร้านก็อยู่ที่เดิม
          เมื่อก่อนร้านเกมส์ที่ขอนแก่นยังมาเอาของที่อมรเลย ตูละงึดดอีหลี

เซ็งมานเอา ps3 มาเล่นยั่วเจ้าของร้านนั่งเล่นอย่างเมามันส์
          งึดดอีหลี อิอิ

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Comment

อยากรุ ที่ไหน???

Comment

Working...
              X