Announcement

Collapse
No announcement yet.

80 องศา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 80 องศา

x1900GT idle 55-57 full 80 ปกติปะครับ

ควรซื้อซิ้งเปลี่ยนให้มันมั้ยครับ เพราะราคาการ์ด+ซิ้งใหม่ = การ์ดรุ่นสูงกว่านี้เลยนะครับ
    Attached Files
    Last edited by zupp; 30 Dec 2007, 17:58:14.

จิ๊บๆ
    Idle 70c full ไม่ต้องพูดถึง เกือบๆ 100c ยังสบายๆ ไม่ ดับหรือ รีสตาร์ส เป็นใช้ได้
    เปิดใช้งานทั้งวันนะครับ หุหุหุ ร้อนแรงไม่กลัว แต๊ป ^^ อย่างมากก็เคลม

Last edited by TWK.; 30 Dec 2007, 17:54:31.

Comment

ของท่านร้อนจิงๆเลยครับ มันไม่พังหรอครับ

Comment

Originally posted by zupp View Post
        ของท่านร้อนจิงๆเลยครับ มันไม่พังหรอครับ
        พังมาก็เคลมครับ มีเล่นหลายเครื่อง ^^
        เห็นมันรองรับได้ถึง Degree 120c แนะ ที่เขียนบอกนะ

Comment

การ์ดจอมันทนอุณหภูมิได้สูงสุดเท่าไหร่หรอครับ

Comment

Originally posted by zupp View Post
            การ์ดจอมันทนอุณหภูมิได้สูงสุดเท่าไหร่หรอครับ
            http://www.overclockzone.com/spin9/r...nt/index3.html

Comment

ร้อนจิงๆ

Comment

Working...
              X