Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนผู้ฝักใฝ่สีแดงทั้งหลาย ขณะนี้พลังสี 3870 ราคาเหลือไม่ถึง 8,000 แล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หรือมันจะไม่แรงจริง คนก็ออกจะคลั่งไคล้ แล้วมันลดราคาทำไมอ่ะ ตัวใหม่จะมารึป่าว หรือว่ามันตั้งราคามาแพงกว่าที่ควรจะเป็น????

Comment

ไปสอยมาแล้วคับ HD3870OC 8500 บ.สุดยอดคับ ผมชอบพัดลมจานข้าวหมาจังคับเป็นทองแดงทั้งตัว..อิอิ

Comment

Comment

เมืองไทยมันขายแพงกว่าที่ควรครับ โก่งราคาเพราะมนฮิต เมืองนอกคิดตามราคาแล้วไมควรถีง 8พัน

Comment

Originally posted by tossawat View Post
            เมืองไทยมันขายแพงกว่าที่ควรครับ โก่งราคาเพราะมนฮิต เมืองนอกคิดตามราคาแล้วไมควรถีง 8พัน
            ครับ!

ผู้ค้าเมืองไทยอยากได้กำไรต่อการ์ดหนึ่งตัวเยอะๆ มันเลยขายได้น้อยกว่าที่ควรจะเป็น แต่เมืองนอกขายได้กำไรต่อการ์ดหนึ่งตัวน้อยกว่า แต่ขายการ์ดได้จำนวนเยอะกว่าและเมื่อรวมแล้วก็ได้กำไรเยอะกว่า เนื่องจากทำยอดได้เยอะกว่ามาก เรียกว่าโลภมาก เลยได้น้อย

Comment

่ผมซื้อได้ถูกกว่าที่ลดอีกแหนะ

อิ อิ ... ซื้อมาได้ 3 วันแล้ว ต้องขอบคุณ พี่พัดลม ครับ

Comment

เดี๋ยวก็จับมา CrossfireX ซะเลย ให้มันรู้แล้วรู้รอดไป ก่อนวางมือจากวงการ อิอิ

Comment

การ์ดมันไม่แรงก็งี้แหละ ต้องลดราคาสู้

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เห็นด้วยครับผม ความแรงก็ตามราคางบเยอะก็เล่น GF8800Ultra ไป
                  ประหยัดเงินก็เอา HD3870

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                    การ์ดมันไม่แรงก็งี้แหละ ต้องลดราคาสู้

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                    ไม่แรงจริงด้วย ทั้ง flash ทั้งฝนแล้วไปได้แค่นี้เอง

อย่างนี้ต้องลดเหลือห้าพันโทษฐานโมไม่มันส์
                    Attached Files

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                      เห็นด้วยครับผม ความแรงก็ตามราคางบเยอะก็เล่น GF8800Ultra ไป
                      ประหยัดเงินก็เอา HD3870
                      เอา 3870 มา cross ยังมีประโยชน์มากกว่า UL อีก

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                        ไม่แรงจริงด้วย ทั้ง flash ทั้งฝนแล้วไปได้แค่นี้เอง

อย่างนี้ต้องลดเหลือห้าพันโทษฐานโมไม่มันส์
                        มันติด ล๊อค OC อะพี่ต้อง hardmod หน่อยพี่ 3870ไม่แน่ใจมี bios ไหม แต่ 3850 ยังไม่มีต้องเป่า R ออก

ไม่ได้จุดชนวนครับ เห็นเขาบอก แพงกว่าต้องแรงกว่า ล้อเล่นนะงับ มันลดก็ดีแว้ว

แพงก็บ่น ลดราคาก็หาว่า อย่างโง้นอย่างงี้ คนขายบอกอยากได้แบบไหนแน่ฟะ

Comment

Originally posted by lespaul View Post
                          หรือมันจะไม่แรงจริง คนก็ออกจะคลั่งไคล้ แล้วมันลดราคาทำไมอ่ะ ตัวใหม่จะมารึป่าว หรือว่ามันตั้งราคามาแพงกว่าที่ควรจะเป็น????
                          คำตอบอยู่ในนี้ล่ะ แต่ไม่ใช่ข้อแรก สำหรับตอนนี้ อิอิ

Comment

สงสัย เป็นการตลาดชอง AMD ลด CPU มาซะเยอะตอนนี้ตามมาลด VGA บ้าง เอิ๊กๆ

Comment

ตัวOC ยัง8500อยู่เลย - - รอไปอีกนิดนึงทนไว้ๆๆๆ อิอิ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                                มันติด ล๊อค OC อะพี่ต้อง hardmod หน่อยพี่ 3870ไม่แน่ใจมี bios ไหม แต่ 3850 ยังไม่มีต้องเป่า R ออก

ไม่ได้จุดชนวนครับ เห็นเขาบอก แพงกว่าต้องแรงกว่า ล้อเล่นนะงับ มันลดก็ดีแว้ว

แพงก็บ่น ลดราคาก็หาว่า อย่างโง้นอย่างงี้ คนขายบอกอยากได้แบบไหนแน่ฟะ
                                ฝนใหม่ไปต่อได้อีกหน่อยละ แต่ร้อนขึ้นเยอะเลย ไว้ได้ Accelrero S1 กลับมาก่อนเดี๋ยวโมต่อ

Comment

Working...
                                X