Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ATI มีรุ่นที่ี่ใช้กับ slot PCI บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ ATI มีรุ่นที่ี่ใช้กับ slot PCI บ้างครับ

ตามหัวข้อครับ

slot pci ธรรมดานะครับ
    เห็นมีขายที่พันทิพย์แต่จะเป็นรุ่น rage128
    ราคาประมาณ 500 บาทมั้ง

Comment

มีตัวอื่นอีกไหมครับ ที่ไม่ใช่ของ ati อะครับ ให้เล่นเกมส์สเป็กนี้ได้อะครับ
      Operating System: Windowsฎ 98/Me/XP
      DirectXฎ: 8.1
      Processor: Pentiumฎ III 800 MHz or faster
      RAM: 256 MB
      Hard Drive Space: 200 MB Free
      Drives: 4x CD-ROM
      Cards: 32 MB 3D video card with T&L with DirectX 8.1 compliant drivers.
      Other Mouse, keyboard.

Comment

ลองเข้าไปดูตามลิ้งค์นี้ครับ เห็นมี FX5200 ที่เป็นแบบ PCI อยู่
        คงเป็นรุ่น PCI ที่ดีที่สุดแล้วมั้งครับที่เห็นทำมา
        http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

Comment

SIS 6230
          32MB

Comment

GF4MX440PCI
            หาได้ยากมาก

แต่FX5200 หาได้ง่ายกว่า ของ winwell เจ้านี้ของจีน ชอบทำของรุ่นเก่ามาขาย

Comment

FX5200 ถ้าใส่กับ mainboard รุ่นเก่าๆ ได้ป่าวครับ
              Last edited by scania; 1 Jan 2008, 09:42:45.

Comment

ผมว่าน่าจะบอกสเปคเครื่องมาดีกว่าและจะเอาไปเล่นเกมส์อะไร
                เพราะบางทีเกมส์ที่บอกว่าขั้นต่ำบางทีมันก็เล่นไม่ได้เหมือนกัน
                จะได้ประกอบการตัดสินใจด้วย

Comment

หายากมายครับ

Comment

แรงสุดบน PCI ของ FX5200 ของ Winwell นี่ละครับ

Comment

เกมส์เนี้ยะครับ
                      http://www.valusoftsupport.com/KBArticle.asp?kbid=3589
                      คอมเอื้ออาทรอะครับ ว่าจะซื้อคอมใหม่แต่ยังไม่มีเวลา

Comment

เกมส์ขับรถส่งของให้ทันตามเวลา ใช้ Effect ไม่เยอะเท่าไร แต่ติดตรงที่การ์ดเป็น PCI นี่ล่ะ ผมว่าเอา FX5200 ไปเถอะครับ เดี๋ยวพอใช่การ์ดต่ำไป พอกระตุกต้องมาเสียรอบ 2 อีก อีกอย่างตัวการ์ด PCI ก็หายากแล้ว

Comment

ผมไม่รู้ว่าคอมเอื้ออาทรมันสเปคอะไร แต่ถ้าคิดจะซื้อเครื่องใหม่อยู่แล้ว
                          แต่รอเวลาผมว่าเก็บตังค์เอาไว้ซื้อชุดใหม่ดีกว่าแล้วค่อยเล่นตอนนั้นดีกว่า
                          ไม่ต้องไปเสียเงินหลายรอบ

Comment

ผมจะซื้อเครื่องใหม่แล้ว เอาเครื่องเก่าให้น้องครับ พอดีน้องมันอยากเล่นเกมส์นี้ แต่การ์ดจอไม่ถึง

Comment

Working...
                            X