Announcement

Collapse
No announcement yet.

[aipui]-Crysis ฉากต้องทำลายรถถัง 2 คัน ไม่ผ่านอ๊ากก~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [aipui]-Crysis ฉากต้องทำลายรถถัง 2 คัน ไม่ผ่านอ๊ากก~

ฉากต้องทำลายรถถัง 2 คัน ไม่ผ่านอ๊ากก~
    เป็นฉากที่เราต้องทำลายรถถัง 2 คัน แล้วจึงจะช่วยตัวประกัน ที่เปนญิงเกาหลี กะ ไอดำเพื่อนเราที่แอบอยู่ในตึกเล็กๆ

ถามว่า ต้องทำลายรถถังยังงัยค้าบบบบบบบบบบบบบบบ thx. ล่วงหน้า
    ------------------------------------------------------------
    ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่เลย เปลืองเนื้อที่ web เค้า จะถามต่อว่า
    ไอ้ด่านที่มันมีศัตรูใส่ชุดเหมือนเราเนี้ยนะนะคับ ต้องยิงมันให้ตายหมดนั้นเลยหรอคับ
    เหนแค่จุดเขียวๆอยู่ตรงนั้น(ไม่แน่ใจว่าเปนสุสานหรืออะไร) สงสัยต้องฆ่าให้หมด มีทริคอย่างไรดีคับ
    Last edited by aipui; 1 Jan 2008, 17:12:48. Reason: ต่อเนื่อง

มีห้องหนึ่งจะมีอาวุธเยอะๆ หนึ่งในนั้นจะมี มิชซาย อยู่ เอามิชซายไปสอยมันได้เลย ยิง 2 - 3 ทีก็ระเบิดละ มีหลายกระบอก นะ

Comment

มีปืนอะไร โตๆ ใหญ่ๆ ที่ชั้น 1 เอาไปซัดกับมันเลยย

Comment

โอ้ววววววว...ขอบคุณค้าบบบบ เกือบเลิกเล่นเพราะฉากนี้ -.-

Comment

นี้แค่จิ๊บๆ ครับ เดี๋ยวเจอโหดๆ กว่านี้เยอะ นะ ( ด่าน CORE นี้แทบอยากจะอ๊ากซะให้ได้เลย หมุนติ๋วๆ เลย )
          ขอให้สนุกนะครับ

Comment

ด่าน Paradise Lose ด้วยครับ เอเลี่ยนฝูงเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              นี้แค่จิ๊บๆ ครับ เดี๋ยวเจอโหดๆ กว่านี้เยอะ นะ ( ด่าน CORE นี้แทบอยากจะอ๊ากซะให้ได้เลย หมุนติ๋วๆ เลย )
              ขอให้สนุกนะครับ
              ไล่จับวุ้น 555+

Comment

เด่วๆๆๆ...ยังไม่ไปถึงไหนเลย ตอนนี้อยู่ฉาก ที่ไอดำเพื่อนเรา ถูกเอเลี่ยนตัวบินๆ สอยไป กำลังหนุก ๆ ...

Comment

ยากจนหมดสนุก
                  ขับเครื่องบินมาเปน 10ๆ เกมส์แระ
                  มาขับยาน Vtol แม่งควบคุมลำบากอิบอ๋าย

อสุรกายที่เรือ แม่งก้อตายยากโคดๆ เฮ้อ

Farcry ไม่สวยเท่า แต่สนุกกว่า

เล่น CoD4 ต่อดีกว่า ใครซี้ด พักไว้ก่อน

Comment

เนื้อเรื่องมันยาวดี แต่ผมชอบ COD4 ส้นไปหน่อย แต่เล่นซะหลายรอบ ติด ๆ ๆ เหอ ๆ

Comment

ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่เลย เปลืองเนื้อที่ web เค้า จะถามต่อว่า
                      ไอ้ด่านที่มันมีศัตรูใส่ชุดเหมือนเราเนี้ยนะนะคับ ต้องยิงมันให้ตายหมดนั้นเลยหรอคับ
                      เหนแค่จุดเขียวๆอยู่ตรงนั้น(ไม่แน่ใจว่าเปนสุสานหรืออะไร) สงสัยต้องฆ่าให้หมด มีทริคอย่างไรดีคับ

Comment

ครับ ฆ่าให้หมด ถ้าไม่ฆ่า ก็ไม่ผ่าน

Comment

อ๊ากกกกก...thx คับ อ๊ากกกกก

Comment

โดยรวมผมว่ามันส์ใช้ได้ เกลียดด่าน Core สุดๆมึนหัวมากกับด่านนี้ - -

Comment

Working...
                            X