Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัด VGA งบ 5,000 (+1,500) PCI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัด VGA งบ 5,000 (+1,500) PCI

อยากได้ PCI งบ 5000 +1000 แรงๆ ซักตัวครับ ไว้เล่น nfs prostreet

แล้วก็ M/B M2n-e อยากทราบว่าราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไหร่ ครับ แล้ว การ์ดจอที่ว่าใช้ร่วมกับ M/B
    ใช้ไฟกี่วัตต์ ดี

HD 3850 ครับ สุดๆในงบนี้

M2N-E 3400+-

Comment

ถ้า เป็น พวก GeForce นี่ตัวไหน ดีอะครับ

Comment

GF8600GT OC ครับ 5000 +- แต่แรงน้อยกว่า 3850 หน่อย

แต่ก๋แล้วแต่ชอบนะครับ ซื้อตัวที่ชอบแล้วจะมีความสุขในการใช้งานครับ

Comment

ชอบ พี่วิกร จิงๆ เลย ครับ ตอบไวดี

พี่ เล่น Msn ไหมครับ ขอ เมล์คุยได้ไหม ครับ พี่

Comment

Working...
          X