Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ทางด้าน ati เซตหน้าจอเป็น fix resolution ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ทางด้าน ati เซตหน้าจอเป็น fix resolution ได้ไหมครับ

เซตให้มันเป็นขอบดำๆ 2 ข้าง เหมือนของ nvidia น่ะครับ

ถ้าทำได้เซตยังไงครับ
    Last edited by Akatsuki; 1 Jan 2008, 00:13:21.

ดันรอ ผู้รู้

Comment

-*- ำหรับจอไวน์หรอครับ ถ้าจะเอาขอบดำ เอาจอมาแลกกับผมดีกว่า

Comment

คือ บีบให้ภาพมันเป็นธรรมดาเหรอครับ เช่น 1024 ถ้าใช้จอไวด์ มันจะขยายเต็มจอดูอ้วนหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          คือ บีบให้ภาพมันเป็นธรรมดาเหรอครับ เช่น 1024 ถ้าใช้จอไวด์ มันจะขยายเต็มจอดูอ้วนหรือเปล่าครับ
          ใช้จอ wide 19 " อยู่ครับแต่เกมเก่าๆ มัน อ้วนครับ เลยอยากปรับให้มันเหลือ ขอบ2ข้าง จะได้ไม่อ้วน

Comment

Working...
          X