Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอทั่วไป อย่าง HD 3850 สามารถบันทึกรายการทีวีได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอทั่วไป อย่าง HD 3850 สามารถบันทึกรายการทีวีได้ไหม

การ์ดจอทั่วไปมันสามารถดัดแปลงหรือบันทึกรายการทีวีได้ไหม

ก้อผมใช้ HD 3850 เลยอยากรุอ่าก๊าบ

อืม....รอผู้รู้ต่อไป
    ผมใช้เล่นเกมส์เป็นหลัก ^^

Comment

การ์ดจออะไรก็ได้ครับ ขอให้มันมี Line in ก็พอ

Comment

รู้สึกจะไม่ได้นะ ถ้าไม่ใช่ TV TUNNER หรือ ALL IN WONDER CARD

Comment

ท่านต้องมี tv tuner card (รุ่นที่มี video in ด้วยก้ดีนะ) ก่อนครับ ส่วนเรื่องบันทึก ใช้โปรแรมที่แถมมาได้เลย

Comment

Working...
          X