Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนน3dmark06ของHD3850ควรได้ประมาณไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากได้คะแนนสูงๆ ก็ไปไล่ปรับให้อยู่โหมด per. ซิจ๊ะ

Comment

ซื้อการ์ดแรง cpuต้องแรงอีก เอิ๊กๆๆ ทำจาย

Comment

ของผมใช้กะ P4 ได้ 5พันกว่าๆเอง ไม่กล้าโชว์ รอเปลี่ยนซีพียูก่อน หุหุ

Comment

ง่า อันนี้เครื่องผม คะแนนไม่ค่อยจะต่างกันเลยอ่า
          .
          .
          ปล. CPU วิ่งไม่เต็มแรงสะที = w= จะซื้อมาทำไมเนี่ย Quad
          ปล. รันบน Windows Vista Ultimate x86

Comment

สเป็คเท่านี้ก็ได้แค่นะหล่ะ ToT

Comment

อ่า กำลังจาไปใช้E2140 พอดี
              ได้ขนาดนี้ก็เยอะแล้วนานี่

Comment

Working...
              X