Announcement

Collapse
No announcement yet.

net security ตัวไหนใช้ดีบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• net security ตัวไหนใช้ดีบ้างครับ

ตอoนี้ใช้ของ eset smart security แต่มันไม่บล๊อคพวกป๊อบอัพเลย เคยใช้ของnorton แต่ตอนนี้ไม่รู้ทำไมใช้ไม่ได้แล้ว และnod32 ไม่รู้ว่าเป็นตัวสแกนไวรัสอย่างเดียวหรือป่าว ก็อยากให้ช่วยแนะนำตัวที่ใช้ดีๆให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

eset smart security มันทำงานต่างกับ nod32 ยังไงครับ.. มันดีกว่าหรือเปล่าครับ..

Comment

ZoneAlarm Security Suite ครับ
      หน่วงเครื่องหน่อย แต่ block หนึบหนับ
      Attached Files

Comment

ZoneAlarm internet securiety suit ครับ อยู่หมัดเลยครับ จากค่าย Zone Lab แต่หน่วงเครื่องเล็กน้อย เพราะว่ามันจะตรวจสอบแบบไม่พลาดเลยครับ

Comment

อัพเดทได้ไหมครับ แล้วพวกไวรัสพวกสปายแวร์ ป๊อปอัพเอาอยู่หมัดหมดเลยเหรอครับ

Comment

อัพเดตได้ครับ ไม่มี blacklist

พวก popup ก็ block ได้ครับ แต่ไม่มีโปรแกรมไหนทำงานได้สมบูรณ์ 100% ครับ
            Attached Files
            Last edited by Pat_CSSU; 3 Jan 2008, 23:54:08.

Comment

ใช้ BitDefender Internet Security 2008 สิคับ มีโหมด ไว้เล่นเกมด้วย สำหรับคนที่เล่นเกม online

Comment

เครื่องเก่าครับ ใช้พวกที่หน่วงเยอะๆไม่ไหว เดียวจะลองหาพวกที่บอกมาๆลอลดูครับ

Comment

Originally posted by nanami View Post
                  ตอoนี้ใช้ของ eset smart security แต่มันไม่บล๊อคพวกป๊อบอัพเลย เคยใช้ของnorton แต่ตอนนี้ไม่รู้ทำไมใช้ไม่ได้แล้ว และnod32 ไม่รู้ว่าเป็นตัวสแกนไวรัสอย่างเดียวหรือป่าว ก็อยากให้ช่วยแนะนำตัวที่ใช้ดีๆให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
                  Originally posted by hornetpc719 View Post
                  eset smart security มันทำงานต่างกับ nod32 ยังไงครับ.. มันดีกว่าหรือเปล่าครับ..
                  eset smart security กับ Nod มานทำงานเหมือนกันคับ แบบเดียวกันไม่มีผิดเพี้ยนเลย
                  เพราะeset smart security มานก็คือNodนั้นเหละ

Comment

Working...
                  X