Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาไปเครม DVD ROM-S41 ครั้าบบบ ไปด้วยกันไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จาไปเครม DVD ROM-S41 ครั้าบบบ ไปด้วยกันไหม

เห็นจากหลายกระทู้แล้ว
    คิดว่าเครมได้ แล้วก็เป็นที่รู้กันว่ารุ่นนี้มีปัญหา
    จึงจะไปเครมคับ เลยคิดว่าหลายคนที่มีปัญหา รวมตัวกันไปด้วยกันจะดีไหม
    จะได้มีเพื่อน แต่ไม่แน่ใจว่าจะดีกว่าไปคนเดียวไหม หมายถึง ศูนย์จะบริการเปลี่ยไปไหม ถ้าไปหลายๆคน case เดียวกัน

แต่อย่างไรผมคงโทรไปถามที่ศูนย์ก่อนว่ามีของไหม
    แล้วจะไปวันไหน ว่ากันอีกที่

ปล. ใครที่เคยไปเครม DVD มา เค้าใช้เวลาเท่าไร่ครับ
    แล้วมีขั้นตอนอย่างไรครับ
    ข้อมูลสำคัญๆๆ ควรจะ backup ไว้ก่อนไหม หรือว่าแบบเดียวด็ได้หายห่วงครับ

แชร์ด้วยน้าาาา

ปะกันของใครครับ

Comment

เคลมได้ซิครับ
      คำว่าครับที่ละ จึงติดธุระไม่ได้ไปด้วย ^^
      ถ้า คะ นี้อาจจะลางานไปเลย หิหิหิ

Comment

^
        ^
        ^
        กำ

ผมประกัน Synnax ครับ แต่คงไปที่ศูนย์ benq เลย ไม่ผ่าน dealer ซึ่ง ไม่ว่าจะประกันอาไรก็เครมได้ครับ

เรื่องถามประสบการณ์เรื่องเครม DVD นี้แหละครับ ที่อยากจะรู้เพราะจะได้กะถูกจะลางานไปหรือว่ายังไงดี
        เคยโทรไปถามพี่แกตอบกลางๆว่า 3 ชม.เป็นช่วงทดสอบว่าเสัยจริงไหม
        แล้วไม่เกิน 3วันทำการได้ของ

Comment

Working...
        X